Nanyaro azidi kufanya makubwa Kata ya Levelosi - Arusha

Nanyaro azidi kufanya makubwa Kata ya Levelosi - Arusha

Buku saba FC Lumumba wapo wapi kwenye huu uzi? Habariyamujini et al. Wapo wapi? Uvunguni, kabatini, achilia mbali sebuleni wanapokaaga hawaonekani kabisa!
 
Kwenye mambo ya maendeleo hivi huwezi ona mitoto ya ccm ikichngia uzi..ila ungeandika nanyaro kaonekana na mke wa rizone ndo ungeona yametia timu
cc msalani
Ritz
Faiza fox

wadanganye wajinga yeye mwenyewe kapanga kwenyenyumba yetu kajengalini nyumba ya mwalimu ndio maana waandishi wengina mnaishia mikoanitu
 
wadanganye wajinga yeye mwenyewe kapanga kwenyenyumba yetu kajengalini nyumba ya mwalimu ndio maana waandishi wengina mnaishia mikoanitu
Vijana mlioko ccm mnaangusha taifa la tanzania ingekua amri yangu.. Ningewafanya kitu mbaya wote tubaki na vijana wakakamavu na wenye upeo wa kuona mbele
 
hivi umetuona mafal.a wote humu? yaani hilo jengo unalosema kajenga linaonekana lipo hapo zaidi ya miaka 20, ukiangalia hata bati lina kutu, halafu eti unasifia huyo muuza sura. upuuzi kabisa. angalia hata anapokabidhi huo unga uone alivyomuza sura. halafu nani alikuambia kazi ya diwani na kujenga mashule? poor.

Diwani wa kata ya Levelosi mhe. Nanyaro Ephata ameendelea kufanya makubwa ndani ya kata yake baada ya jana kukabidhi unga na sukali na kukagua ujenzi wa jiko la kisasa kwenye shule ya msingi Levelosi ikumbukwe mwenyezi uliopita hospitali ya Levelosi alifanikiwa kuipandisha hadhi na kuwa hospitali ya wilaya.
Baada ya kufanikiwa kuipandisha hadhi hospitali ya Levelosi na kuwa hospitali ya wilaya diwani Nanyaro ameendelea kufanya makubwa ndani ya kata ya levelosi baada ya jana kukabidhi unga na sukari kama kawaida kwaajili ya watoto wa shule hiyo kupata uji na walimu kupata chai.
Pia Diwani huyo alikagua ujenzi wa jiko la kupikia na kushuhudia walimu wakiahamia kwenye nyumba alizo zisimamia ..Akiongea na waandishi wa habari Mwalimu mkuu(Kaaya) wa shule hiyo alisema waalimu na wanafunzi wanamshukru sana diwani huyo kwa juhudi zake za kuhakikisha shule hiyo ina kuwa ya kisasa kabaisa kwani kwasasa kuna miradi zaidi ya mitano inaendelea shuleni hapo na miwili ikiwa imekamilika kwa 100% na mitano 70% kama mnavyoona kuna mradi wa thamni ya mil 12 wa kuvuna maji ya mvua ambao unaendelea kwa sasa huku chama chake kikiwa kimeahidi kupaka rangi mabati ya majengo yote ya shuleni hapo hii hijawahi kutokea alisema Mwalimu Kaaya
naye mwalimu Fred aliye pokea unga na sukali alisema wana mshukru Diwani huyu wa chadema kwa juhudi zake kwani sasa wanafunzi wanaafya na hata mahudhulio yameongezea sana ambalo ndiyo lilikuwa dhumuni la kuwapatia watoto uji.
View attachment 157090
Wanafunzi wa shule ya msingi Levelosi wakimsaidia Diwani wa kata hiyo Mhe. Nanyaro Ephata kushusha mifuko ya unga na sukari kutoka kwenye gari la diwani huyo.
View attachment 157091
Mhe. Nanyaro Ephata akikabidhi unga na sukari kwenye shule iliyopo kwenye kata yake ya Levelosi
View attachment 157092
Nanyaro kushoto na wa katikati ni mwalimu mkuu wa shule ya Levelosi.

View attachment 157093
View attachment 157079
Moja ya sehemu zinazotumika kwasasa kupikia uji...
View attachment 157087
Moja ya majengo ya kuishi waalimu yaliyojengwa na diwani huyu.
 
hivi umetuona mafal.a wote humu? yaani hilo jengo unalosema kajenga linaonekana lipo hapo zaidi ya miaka 20, ukiangalia hata bati lina kutu, halafu eti unasifia huyo muuza sura. upuuzi kabisa. angalia hata anapokabidhi huo unga uone alivyomuza sura. halafu nani alikuambia kazi ya diwani na kujenga mashule? poor.

Kama lina miaka 20 naomba nipigwe ban ya mwaka mmoja....kwa taarifa yako hata kuhamia walimu hawajahamia wote angalia utaona upande mmoja hakuna hata mapazia....tatizo ccm mlishazoea uongo hivyo kila mtu mnamwona mwongo mwenzenu...
 
Vijana mlioko ccm mnaangusha taifa la tanzania ingekua amri yangu.. Ningewafanya kitu mbaya wote tubaki na vijana wakakamavu na wenye upeo wa kuona mbele

Walishazoea kufanywa hao....
 
Buku saba FC Lumumba wapo wapi kwenye huu uzi? Habariyamujini et al. Wapo wapi? Uvunguni, kabatini, achilia mbali sebuleni wanapokaaga hawaonekani kabisa!
Kwenye thread kama hizi ni adimu sana kuwaona hao matahira humu...
 
wadanganye wajinga yeye mwenyewe kapanga kwenyenyumba yetu kajengalini nyumba ya mwalimu ndio maana waandishi wengina mnaishia mikoanitu

inamaana ile nyumba yake ya kia kauza akaja kupanga kwenu? Acha mambo ya uongo. Mod kama mnaweza mngefanya na nyie uchunguzi kuhusu suala hili kwani kupotosha ukweli si vizuri kwa mustakabali wa taifa
 
Diwani wa kata ya Levelosi mhe. Nanyaro Ephata ameendelea kufanya makubwa ndani ya kata yake baada ya jana kukabidhi unga na sukali na kukagua ujenzi wa jiko la kisasa kwenye shule ya msingi Levelosi ikumbukwe mwenyezi uliopita hospitali ya Levelosi alifanikiwa kuipandisha hadhi na kuwa hospitali ya wilaya.
Baada ya kufanikiwa kuipandisha hadhi hospitali ya Levelosi na kuwa hospitali ya wilaya diwani Nanyaro ameendelea kufanya makubwa ndani ya kata ya levelosi baada ya jana kukabidhi unga na sukari kama kawaida kwaajili ya watoto wa shule hiyo kupata uji na walimu kupata chai.
Pia Diwani huyo alikagua ujenzi wa jiko la kupikia na kushuhudia walimu wakiahamia kwenye nyumba alizo zisimamia ..Akiongea na waandishi wa habari Mwalimu mkuu(Kaaya) wa shule hiyo alisema waalimu na wanafunzi wanamshukru sana diwani huyo kwa juhudi zake za kuhakikisha shule hiyo ina kuwa ya kisasa kabaisa kwani kwasasa kuna miradi zaidi ya mitano inaendelea shuleni hapo na miwili ikiwa imekamilika kwa 100% na mitano 70% kama mnavyoona kuna mradi wa thamni ya mil 12 wa kuvuna maji ya mvua ambao unaendelea kwa sasa huku chama chake kikiwa kimeahidi kupaka rangi mabati ya majengo yote ya shuleni hapo hii hijawahi kutokea alisema Mwalimu Kaaya
naye mwalimu Fred aliye pokea unga na sukali alisema wana mshukru Diwani huyu wa chadema kwa juhudi zake kwani sasa wanafunzi wanaafya na hata mahudhulio yameongezea sana ambalo ndiyo lilikuwa dhumuni la kuwapatia watoto uji.
View attachment 157090
Wanafunzi wa shule ya msingi Levelosi wakimsaidia Diwani wa kata hiyo Mhe. Nanyaro Ephata kushusha mifuko ya unga na sukari kutoka kwenye gari la diwani huyo.
View attachment 157091
Mhe. Nanyaro Ephata akikabidhi unga na sukari kwenye shule iliyopo kwenye kata yake ya Levelosi
View attachment 157092
Nanyaro kushoto na wa katikati ni mwalimu mkuu wa shule ya Levelosi.

View attachment 157093
View attachment 157079
Moja ya sehemu zinazotumika kwasasa kupikia uji...
View attachment 157087
Moja ya majengo ya kuishi waalimu yaliyojengwa na diwani huyu.

Amejengaje?
 
Nanyaro ni tumaini ya wananchi wa kata ys Levolosi. ni mfano wa kuigwa kwa kata zote jimbo la Arusha .... Big up kamanda with.
 
Nanyaro ni tumaini ya wananchi wa kata ys Levolosi. ni mfano wa kuigwa kwa kata zote jimbo la Arusha .... Big up kamanda with.

Ajitathimini naona tunaweza kumwamini kwa CHEO CHA JUU KABISA MAANA UWEZO WAke na wa JK, nanyaro yuko juu sana mara 200%
 
Back
Top Bottom