FAJES
JF-Expert Member
- Oct 29, 2017
- 723
- 658
Wadau heshima kwenu.
Kwa mfugaji wa nyuki au mfanyabiashara wa asali na NTA, nahitaji NTA yenye ubora kutoka shambani kwako.
Uwe tayari kutuma sample angalau kg 2 ili kuangalia ubora wa NTA yako kabla ya manunuzi.
Bei ni maelewano.
Mawasiliano: 0620 53 80 81
Email: fajestz@gmail.com
Kwa mfugaji wa nyuki au mfanyabiashara wa asali na NTA, nahitaji NTA yenye ubora kutoka shambani kwako.
Uwe tayari kutuma sample angalau kg 2 ili kuangalia ubora wa NTA yako kabla ya manunuzi.
Bei ni maelewano.
Mawasiliano: 0620 53 80 81
Email: fajestz@gmail.com