nani yupo macho muda huu!!!

nani yupo macho muda huu!!!

hizi sred za usiku usiku hizi, daima ni za masingle wamekumbatia mito yao tu!!! wenye mali zetu ngoja tuendelee kushughurika
 
hizi sred za usiku usiku hizi, daima ni za masingle wamekumbatia mito yao tu!!! wenye mali zetu ngoja tuendelee kushughurika

naona hapo ua\nashangaa chumvini ingia yakukute!!!!!!!!!
 
Hii hapa nanihii
 

Attachments

  • 1410988831505.jpg
    1410988831505.jpg
    67.6 KB · Views: 93
U talkertive unadhan uta ushangaza ulimwengu kwa shit zako diz iz a public institution hzo swaga zako za kichaga peleka huko.....!! Ka vp pita vle godfley
 
Last edited by a moderator:
hizi sred za usiku usiku hizi, daima ni za masingle wamekumbatia mito yao tu!!! wenye mali zetu ngoja tuendelee kushughurika

Use na Mali halafu we na mda humu?mbongo mwenye mke ashalala sahizi wenzetu wa majuu ndo mida yao
 
Nimenyimwa kupewa cha usiku kwa kisingizio cha kichwa kinamuuma,,,,,,,,,,,,,,,,,,grryyyy
Nina hasira Mbaya...hata usingizi hauji....









Your time is limited, so don’t waste it living someone else’s life
 
Yani dah niko usingizin sana na sijui nn kinajadiliwa ila achangia tuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom