• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nani ni mkuu(boss) katika hii picha?

google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
7,308
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
7,308 2,000
koti jeupe sio mchezo jeusi linasikiza tu
 
mapipando

mapipando

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
2,814
Points
2,000
mapipando

mapipando

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
2,814 2,000
Dah hatari sana,naishia hapa.
 
C

Capitano

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,512
Points
2,000
C

Capitano

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,512 2,000
Mambo mengine ni umbea usiokua na msingi.
Kipi kibaya hapo? Au mlitaka RC Makonda aoneshe nidhamu ya uoga?

Mwanaume lazima uwe confident.
Khaaa Mwanaume lazima uwe na nini? Duuuh
 
64gb

64gb

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
1,161
Points
2,000
64gb

64gb

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
1,161 2,000
Dangerous things to human virtue
-wealth without work
-business without ethics
-knowledge without character
-religion without sacrifice
-POLITICS WITHOUT PRINCIPLES
[HASHTAG]#mahatma[/HASHTAG] Gandhi
 
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
2,435
Points
2,000
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
2,435 2,000
Hahahhaaaa duuu KMK ananyenyekea Yule mwenye cheo km Cha Rutto
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
6,706
Points
2,000
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
6,706 2,000
Kumsikiliza MTU ni dhambi kisa umemzidi madaraka?
 

Forum statistics

Threads 1,404,254
Members 531,540
Posts 34,448,808
Top