Nani Naibu Katibu Mkuu CHADEMA mtarajiwa?

Nani Naibu Katibu Mkuu CHADEMA mtarajiwa?

Natamani na natabiri bwana Benson Kigaila apewe hiyo nafasi.
Sitaki mbunge yoyote ashike hiyo nafasi.
 
nafikiri ni bora hiyo nafasi akawekwa hapo muislamu tena kutoka pwani...... hizo hisia za ukanda na udini zitawatokea ccm puani.......!
mohamed mtoi
abadallah safari

CHADEMA haitoweza kuchagua kiongozi bora eti lwa maslai ya kuonyesha usawa wa kidini
.hiyo itakua ni danganya toto na unafiki ..kama yupo amabye atakua ni muislam na anafaa basi haina shida ..na pia kama atakua yupo mkristo na anafaa basi poa haitakua shida
Sasa acha tabia yako ya kukifundisha chama UDINI.
 
Kwa maamuzi mazuri yaliyofanywa Ndani ya chama cha CHADEMA,bila shaka tutarajie kupata kiongozi mwengine atakayefaa katika nafasi hiyo na kukisaidia chama . Je ni nani atayeonekana kufua katika nafasi hiyo .
Je a naweza kua Kati ya hawa ?

1. GODBLESS LEMA .
2. JOHN MNYIKA .
3. PETER MSINGWA .
4. TUNDU LISU .
Hiyo ndo Big four ... Au nani atafit kwenye nafasi hiyo ?

We umerogwa.
 
mambo ya chadema hayawahusu wajameni,,,nafasi zilizoachwa wazi zitajazwa kwa utaratibu wa chama si vingenevyo.

Watu wengine bana jukwaa c lao hawaliwezi wanakuja na hoja za khanga huku soma alafu pita hiviii erooo!!! Co kuchangia madudu tu jitu zima!!
 
Kwa maamuzi mazuri yaliyofanywa Ndani ya chama cha CHADEMA,bila shaka tutarajie kupata kiongozi mwengine atakayefaa katika nafasi hiyo na kukisaidia chama . Je ni nani atayeonekana kufua katika nafasi hiyo .
Je a naweza kua Kati ya hawa ?

1. GODBLESS LEMA .
2. JOHN MNYIKA .
3. PETER MSINGWA .
4. TUNDU LISU .
Hiyo ndo Big four ... Au nani atafit kwenye nafasi hiyo ?

Wote hawafai, labda Prof Abdallah Safari
 
mambo ya chadema hayawahusu wajameni,,,nafasi zilizoachwa wazi zitajazwa kwa utaratibu wa chama si vingenevyo.

We njano5 una akili. Acha hao magamba waropoke to the maximum.* wenye akili twajua kinachoendelea.
 
Kwa maslahi ya chama, wange-focus kuondoa dhana ya u-kaskazini kwa kumweka mtu toka sehemu nyingine bila ku-compromise quality kwa kuweka mtu asiye competent.
 
We njano5 una akili. Acha hao magamba waropoke to the maximum.* wenye akili twajua kinachoendelea.

shida yenu kubwa kusoma na kutanthmini jambo mnashindwa na ndio maana mnaishia kuropoka .. na hili ni jambo kubwa sana linaloasumbua wachangiaji wengi JF . Na nyie ni mfano tu .
 
Wakati mwingine waweza kutambua upeo wa mtu kwa anachokizungumza, we utayumbishwa na propaganda za udini na ukabila mpka lini?, ushawahi ckia simba au yanga mambo hayo kwanini siasa tu! Tafuta elimu kaka unaropoka tu
 
Kwa maslahi ya chama, wange-focus kuondoa dhana ya u-kaskazini kwa kumweka mtu toka sehemu nyingine bila ku-compromise quality kwa kuweka mtu asiye competent.

maslahi ya chama hayatafutwi kwa kuforce kufanya matakwa ya wachache wanvyosema baki kwa kuangali ukweli ulipo ..hata Zito leo hii angeinekana hana shida kwnye chama angeachwa ,so chama kinafanya maamuzi sahihi kwa wakati sahihi na si kwa maslahi flani ... kama leo ukombozi unaonekana kuanzia Kaskzini basi acha kaskazini wapambane na watu wa kusini ,magharibu ,na mashariki wataelewa ni nn maana ya ukomboI na si kuwadisaapoint . Mambo hayafanyiki kwa influence .
 
Morris mkilima; ukanda utachukua nafac yke

we ndo division 5 kweli komba hajambo?
?!
 
maslahi ya chama hayatafutwi kwa kuforce kufanya matakwa ya wachache wanvyosema baki kwa kuangali ukweli ulipo ..hata Zito leo hii angeinekana hana shida kwnye chama angeachwa ,so chama kinafanya maamuzi sahihi kwa wakati sahihi na si kwa maslahi flani ... kama leo ukombozi unaonekana kuanzia Kaskzini basi acha kaskazini wapambane na watu wa kusini ,magharibu ,na mashariki wataelewa ni nn maana ya ukomboI na si kuwadisaapoint . Mambo hayafanyiki kwa influence .

Ndio maana nikasema cha msingi ni quality.. Kama competent person wa hiyo position anatoka kaskazini and there is nobody else wa kutoka sehemu nyingine mwenye competency level ya mtu huyo au kumzidi.. Then cha muhimu ni kuangalia hilo kama ambavyo chama kimekuwa kikifanya.. Mfano Tundu Lissu, Mnyika na wengine...
 
Back
Top Bottom