Nani Naibu Katibu Mkuu CHADEMA mtarajiwa?

Nani Naibu Katibu Mkuu CHADEMA mtarajiwa?

Kwa maamuzi mazuri yaliyofanywa Ndani ya chama cha CHADEMA,bila shaka tutarajie kupata kiongozi mwengine atakayefaa katika nafasi hiyo na kukisaidia chama . Je ni nani atayeonekana kufua katika nafasi hiyo .
Je a naweza kua Kati ya hawa ?

1. GODBLESS LEMA .
2. JOHN MNYIKA .
3. PETER MSINGWA .
4. TUNDU LISU .
Hiyo ndo Big four ... Au nani atafit kwenye nafasi hiyo ?

ben sanane
 
Ndio maana nikasema cha msingi ni quality.. Kama competent person wa hiyo position anatoka kaskazini and there is nobody else wa kutoka sehemu nyingine mwenye competency level ya mtu huyo au kumzidi.. Then cha muhimu ni kuangalia hilo kama ambavyo chama kimekuwa kikifanya.. Mfano Tundu Lissu, Mnyika na wengine...

hapo sawa .
 
akili za ccm wajinga wanawaza mambo ya udini tuu bora mchawi kuliko mnafiki maccm wote wanafiki wakubwa
 
Hapo ni lema au mnyika ngoma fity fity=mnyika mpare wa kilimanjaro=55 , lema meru wa arusha 45 , ila mnyika anabewbwa kidogo na mkoa aliyotoka ndio kwa kina mtei yule mwenye uwezo wakusema slaa gombea uraisi na mbowe awe mwenyekiti bila kufuata taratibu za kidemokrasia!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
 
Umesahau kuwa mnyika alishapewa hicho cheo toka mwaka 2010 slaa alipokuwa anagombea urais ofisi aliwachiwa mnyika kwakuwa ni mtu wa kilimanjaro, zito alikuwa ni title tu ila huyo mkilimanjaro ndio kila kitu, nasikia piya ni shushu wa mbowe
 
Atakae ziba nafasi hiyo labda mke wa Mbowe kwakuwa hatakuwa akimpinga.
 
punguza munkari na kupanic. Rudi kwenye Reply presha ukikuisha .ndo walewale mnaendesha mambo kwa vurugu na hasira .Ona sasa hasira zimekufanya hata ulichokijibu hakisomeki ?

Hujasoma philosophy ndo maana hunielewi!
Kama umesoma, GPA yako ni 1.7
 
CDM this time inabidi mtambue uwepo wa Kamanda MAWAZO katika Chama kuziba nafasi muhimu Kama hiZo maana Jamaa anaweza
 
Kaka mawazo yako co mabaya lakini kati ya hao hakuna hata mmoja kutokana na propaganda za udini na ukabila watachaguliwa watu wa mikoa ya mbali
 
Nimefurahishwa sana na uamuzi
wa chama changu kwani huyu ndumilakuwili zito ni hovyoooooooo,huyu
akapimwe huenda ana matatizo ndo maana hata haoi

kwani mnyika kaoa....mdee je kaolewa?acha upimbimbi tuachie cdm yetu ww nawe mamluki tokaaaa.
 
Back
Top Bottom