Nani mpumbavu

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
16,392
2,000
Mjinga ni namba 1 wenzake wote wana misumeno yeye hana anachofanya lakini kujiondoa hapo kwenye tatizo hawezi.
 

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Dec 11, 2015
2,509
2,000
Mpumbavu ni 3.

Namba 1 na 4 ni wanaume. Ngoja watoswe tu.

Kwa nini namba 3 anataka kumtosa demu namba 2. Upumbavu tu.
japo ni wanasiasa tuiongezee nyama kijamii: namba 3 msumeno haujazama (anakata kigeresha tu) 2&4 si wa mchezo mchezo. funzo: 3 anataka kizembe ili 1+4 wadondoke/wapishe msongamano ili yeye (3) abaki na 2 salama
 

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,592
2,000
Huyo namba nne ndiye ccm au kwa jina lao la kisasa ndiye bashite team.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Wang Shu Nani mama wa mtoto huyu? Jamii Photos 89
Sky Eclat Kipanya: katika hili la corona tumuamini nani? Jamii Photos 5
MasterP. Afanana na nani huyu? Jamii Photos 33
Ramea Huyu ni nani? Jamii Photos 14
ZENITH NANI KAMA BABA? Jamii Photos 3
Similar threads





Top Bottom