Hekima ni Mwalimu
JF-Expert Member
- Jan 30, 2015
- 454
- 790
Kuna watu ni wapumbavu hawafundishiki yaani kujaribu kuwafundisha ni sawa na kuzungumza na upepo.
Mpumbavu anaweza akajua njia sahihi ya kufanya jambo fulani lakini yeye akafanya kwa kuongozwa na hisia zake .
Mpumbavu hushikilia alicho kiamini kwa akili zake .
Bila kuwa na evidence kutoka kwenye chanzo cha hekima chochote.
Ndiyo maana nika andika nukuu inayo sema
Ni rahisi kumtoa ng'ombe aliye nasa kwenye matope kuliko kumtoa mpumbavu katika upumbavu wake
Usisahau ku download Quotes hiyo mpendwa all the best.
Mpumbavu anaweza akajua njia sahihi ya kufanya jambo fulani lakini yeye akafanya kwa kuongozwa na hisia zake .
Mpumbavu hushikilia alicho kiamini kwa akili zake .
Bila kuwa na evidence kutoka kwenye chanzo cha hekima chochote.
Ndiyo maana nika andika nukuu inayo sema
Ni rahisi kumtoa ng'ombe aliye nasa kwenye matope kuliko kumtoa mpumbavu katika upumbavu wake
Usisahau ku download Quotes hiyo mpendwa all the best.
