Nani kanisahau?

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
54,410
58,091
helo marafiki ndugu na jamaa wa chit chat... Nimepotea sana pande hizi. But i hope hatujasahauliana bado.
 

Arushaone

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
15,044
12,981
Osh! I almost forgot you Saint Ivuga! Bahati yako nakukumbuka sana. Kaa kwenye jamvi tulisongeshe!
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom