Nani anaweza kuniwezesha kupata laini za uwakala

Nani anaweza kuniwezesha kupata laini za uwakala

murthehelp

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Posts
192
Reaction score
160
Ningefurahi sana kama ningeshikwa mkoni. Ili niweze pata laini za uwakala bila changamoto
 
Mbona kupata laini ni simpo tu Tafuta vitu vifuatavyo

Tin Number
Lesseni ya biashara
Kitambulisho cha Nida
Paspoti saizi kwa kila laini
Baada ya hapo Tafuta mawakala wakuu wa kila laini, hapo utapata laini kwa garama ya chini ya Elf 50 kwa urahisi, kutafuta laini kwa wa mitaani ni Risk kubwa halafu ni garama kubwa
 
Mbona kupata laini ni simpo tu Tafuta vitu vifuatavyo

Tin Number
Lesseni ya biashara
Kitambulisho cha Nida
Paspoti saizi kwa kila laini
Baada ya hapo Tafuta mawakala wakuu wa kila laini, hapo utapata laini kwa garama ya chini ya Elf 50 kwa urahisi, kutafuta laini kwa wa mitaani ni Risk kubwa halafu ni garama kubwa
Asante sana.
 
Back
Top Bottom