Nani anaweza kujibu hii Kama Ni genius

Nani anaweza kujibu hii Kama Ni genius

Tuelezee ulivyokokotoa basi.
Kwa jinsi namba zilivyo ile moja ya mwisho ya mstari ina mahusiano na moja ya kwanza ya mstari. Yaani ya mwisho mstari wa kwanza mahusiano na mwanzo mstari wa pili na mwiaho mstari wa pili mahusiano na mwanzo mstari wa kwanza. Kwa kurahisisha tafuta karatasi ndeeeefu uandike kwenye mstari mmoja tu hiyo hesabu yote.
 
Kwa jinsi namba zilivyo ile moja ya mwisho ya mstari ina mahusiano na moja ya kwanza ya mstari. Yaani ya mwisho mstari wa kwanza mahusiano na mwanzo mstari wa pili na mwiaho mstari wa pili mahusiano na mwanzo mstari wa kwanza. Kwa kurahisisha tafuta karatasi ndeeeefu uandike kwenye mstari mmoja tu hiyo hesabu yote.

Nani kasema kuna alama yeyote (ya kujumlisha, kuzidisha, kutoa au kugawanya) kati ya mstari wa kwanza na wa pili, au kati ya mstari wa pili na wa tatu.

Hata ukiandika hizo namba katika mstari mmoja zitakuwa:

1+1+1+1+1 1+1+1+1+1 1+1*0+1 =? ambayo ukirahisisha itakuwa

5 5 2
 
12 kama siyo jibu basi ntakubaliana na ww kuwa 90% watashindwa
 
Back
Top Bottom