Nani anapaswa kumrithi Rais Magufuli?


M

MWITONGO MAARIFA

Senior Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
144
Likes
649
Points
180
M

MWITONGO MAARIFA

Senior Member
Joined Aug 11, 2018
144 649 180
Tanzania tunaijua na Watanzania Tunawajua.

Urais tunaujua na sifa za kugombea Urais tunazijua.

Rais Bora tunamjua na sifa za Rais Bora tunazijua.

Je, kwa Aina ya utawala tulionao na kwa nia ya kuyaendeleza Yale mazuri yaliyotendwa na Rais tuliyenaye, Nani anapaswa kumrithi 2020 au 2025?
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,595
Likes
730
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,595 730 280
James Mbatia au Zitto ila tatizo lao wapo kwenye vyama kama umoja wa waganga wa jadi.
Mkuu, utani wa aina hii, tena siku ya Krismas, siyo mzuri.
Zitto: anatuhumiwa kuwa kuwa uraia wa mashaka, na kuhongwa pesa, tumpe urais ili iweje?
Mbatia: tumpe urais kwa lipi la maana alilotufanyia?
Post yako ilifaa sana kuja April fools!
 
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
4,515
Likes
7,459
Points
280
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
4,515 7,459 280
Huyu tuliye naye ni mpk atakapo rest in peace. Maana miaka 10 itaisha akiwa anainyoosha nchi, halafu baada ya hapo ataanza kuijenga nchi. Ili akamilishe ujenzi wa nchi ni bora afie madarakani.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,588
Likes
11,357
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,588 11,357 280
Tanzania tunaijua na Watanzania Tunawajua.

Urais tunaujua na sifa za kugombea Urais tunazijua.

Rais Bora tunamjua na sifa za Rais Bora tunazijua.

Je, kwa Aina ya utawala tulionao na kwa nia ya kuyaendeleza Yale mazuri yaliyotendwa na Rais tuliyenaye, Nani anapaswa kumrithi 2020 au 2025?
Kafanya kitu gani nje ya kazi u Rais mpaka aonekane so special ?! Hizi si ndizo kazi alizoomba au ?!

Kwa ajili Rais ajaye Tz ina hazina kubwa ya watu.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,244
Likes
765
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,244 765 280
Kafanya kitu gani nje ya kazi u Rais mpaka aonekane so special ?! Hizi si ndizo kazi alizoomba au ?!

Kwa ajili Rais ajaye Tz ina hazina kubwa ya watu.
Aliyepo madarakani atamaliza 10yrs bila sheèda baada ya hapo ni muislam atafuata tena atatoka Zanzibar. Wa bara mtasubiri sana hadi 2035.kwa maana nyingine rais wa kutoka bara yuko chuo kikuu kwa sasa.Ni ngumu kumeza lakini jitahidini.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,588
Likes
11,357
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,588 11,357 280
Aliyepo madarakani atamaliza 10yrs bila sheèda baada ya hapo ni muislam atafuata tena atatoka Zanzibar. Wa bara mtasubiri sana hadi 2035.kwa maana nyingine rais wa kutoka bara yuko chuo kikuu kwa sasa.Ni ngumu kumeza lakini jitahidini.
Hii ina mkomoa nani ?! Hivi mbona mnapagawa ?! Yeye atimize wajibu wake na wananchi nao watimize ya kwao.

Hiyo miaka 10, ni kwa sababu amechagua mkono wa chuma, badala ya democracy iliyomuweka madarakani. Si kwamba anapendeka bali tume,Tiss , police na wakurugenzi wameelezwa cha kufanya.
 
Msakila KABENDE

Msakila KABENDE

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
251
Likes
161
Points
60
Msakila KABENDE

Msakila KABENDE

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
251 161 60
Ni vigumu kubashiri, wewe soma katiba yetu uone inatoa sifa zipi za mtu kuwa Rais - hata wewe unaweza kumrithi
 

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943