Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Ila kwa kulinganisha hakika Ngeleja anafaa kuliko hao wengine waliojitokeza. Angalia jinsi alivyosimamia kampuni za madini kuanza kulipa kodi ya mapato ya asilimia 30. Kabla hajachukua hatua hiyo kampuni kama Geita Gold na Tulawaka zilikuwa zinalipa peanuts. Pia ndiye aliyeifufua STAMICO, ambayo ilikuwa imeorodheshwa kufutwa. Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni bana.
 
Rais lazima atoke UKAWA tu.hawa wengine ukoo wa panya tu!
 
Nawasalimu nyoote Hapa Jamii forum. Leo naweka wazi msimamo wangu kuhusu nani namuunga mkono kuwa Rais wa Tanzania 2015,Kwanza nipende kusema kuwa natumia jina langu halisi na picha inayoonekana ni kwenye profile yangu ni halisi!! hivyo siogopi kuwa muwazi kawa wengine wanaotumia ID feki.
Kwanza, Nitagombea Ubunge jimbo la Siha 2015 kumvaa Agre Mwanri,pili msimmo wangu ni kuwa Namuungamkono Mw.Dr. Wilbdroad Slaa kuitia umoja wa UKAWA. Wakiweka mgombea mwngine kura y uraisi SITOPIGA.


By
Elineema j Mosi
AICC
 
bado mpaka hapo watakapokuwa wameteuliwa maana anaweza kutoka from nowhere akawa ni bora zaidi ya hawa wanaojipitisha na kujiwekea maneno kuwa wazee wanataka agombee
 
Nawasalimu nyoote Hapa Jamii forum. Leo naweka wazi msimamo wangu kuhusu nani namuunga mkono kuwa Rais wa Tanzania 2015,Kwanza nipende kusema kuwa natumia jina langu halisi na picha inayoonekana ni kwenye profile yangu ni halisi!! hivyo siogopi kuwa muwazi kawa wengine wanaotumia ID feki.
Kwanza, Nitagombea Ubunge jimbo la Siha 2015 kumvaa Agre Mwanri,pili msimmo wangu ni kuwa Namuungamkono Mw.Dr. Wilbdroad Slaa kuitia umoja wa UKAWA. Wakiweka mgombea mwngine kura y uraisi SITOPIGA.


By
Elineema j Mosi
AICC
umenishangaza,kunihuzunisha na kunitaabisha nafsi uliposema wakiweka mwingine hupigi kura.kama we ni mwanachedema angalau uombe radhi kwa kauli hiyo au itabidi tukupuuze. mwanachadema wa kweli anajua kuwa kura ni kwa ukawa hata kama watasimamisha jiwe.
 
Nawasalimu nyoote Hapa Jamii forum. Leo naweka wazi msimamo wangu kuhusu nani namuunga mkono kuwa Rais wa Tanzania 2015,Kwanza nipende kusema kuwa natumia jina langu halisi na picha inayoonekana ni kwenye profile yangu ni halisi!! hivyo siogopi kuwa muwazi kawa wengine wanaotumia ID feki.
Kwanza, Nitagombea Ubunge jimbo la Siha 2015 kumvaa Agre Mwanri,pili msimmo wangu ni kuwa Namuungamkono Mw.Dr. Wilbdroad Slaa kuitia umoja wa UKAWA. Wakiweka mgombea mwngine kura y uraisi SITOPIGA.


By
Elineema j Mosi
AICC

Poleeeee kumuona dr slaaa anafaa kuwa rais pele pole pole .kajifunze siasa kwanza hivi wewe unafikiri kazi ya rais ni kuongea jukwaani au kwenye tv tuu. Maamuzi magumu na yawe na busara.moja kwa moja unaonekana huna tofauti na huyo unayemtaka.wala hujatumia busara kujieleza.ninawasikitikia wananchi wasiha kama watakuchagua watakuwa wamepiga chini
 
boss wangu hilo haliwezi kutokea hata kwa ndoto za mchana kaka wazee hao wanatekbea wanawaza urais katika bongo zao sema naweza kusema hao wakomavu au wenye uchu ndio wanawatunlmia vibaya hawa vijana katika kuhakikisha mgawanyiko wa makundi hivyo mpaka sasa kuna walio kwa lowasa,sita,membe na pinda na kufanya ccm iwe na makundi manne lakini wanao onekana kuwa na watu wengi katika makundi yao ni sita,lowassa.nakama hivyo ndivyo mwigulu asinge msafisha pinda kwenye kashfa ya tegeta kwani ni mpinzani wake wa urais2015,lakini kuna dalili zote kuwa mwigulu ni shabiki mkubwa wa pinda
 
Ntaendesha kampeni kama katiba pendekezwa ikipita mgombea awe Joseph Sinde Warioba tutashinda kirahisi sana
 
Wakuu samahani, naomba kuuliza hili kwa lengo la kujua na kuwapima hawa watu wawili. Hivi kama Dk Slaa akipitishwa na UKAWA kuwa mgombea na Mkamba akipitishwa na CCM kuwa mgombea wa urais, hivi wewe kama wewe utamchagua nani kuwa rais na kwanini?
 
Back
Top Bottom