Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Wakuu samahani, naomba kuuliza hili kwa lengo la kujua na kuwapima hawa watu wawili. Hivi kama Dk Slaa akipitishwa na UKAWA kuwa mgombea na Mkamba akipitishwa na CCM kuwa mgombea wa urais, hivi wewe kama wewe utamchagua nani kuwa rais na kwanini?

Dr. Slaa, he is a truly leader. Huyu mwengine ni kwa sababu amekutwa hapo, anajaribu kijitutumua, otherwise he has a long way to get there.
 
..tatizo la Makamba Jnr ni chama chake.

..naijutia kura yangu kwa Mkapa maana nilidhani atatufaa pamoja na kwamba chama chake ni kichafu.
 
Wakuu samahani, naomba kuuliza hili kwa lengo la kujua na kuwapima hawa watu wawili. Hivi kama Dk Slaa akipitishwa na UKAWA kuwa mgombea na Mkamba akipitishwa na CCM kuwa mgombea wa urais, hivi wewe kama wewe utamchagua nani kuwa rais na kwanini?
Una maana ya shimo linaloitwa Makamba na Mlima Slaa kulinganisha? You are not serious!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ikulu ni ya UKAWA TUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
 
Wakuu samahani, naomba kuuliza hili kwa lengo la kujua na kuwapima hawa watu wawili. Hivi kama Dk Slaa akipitishwa na UKAWA kuwa mgombea na Mkamba akipitishwa na CCM kuwa mgombea wa urais, hivi wewe kama wewe utamchagua nani kuwa rais na kwanini?

anaefaa ni mh. steven wasira tu kwa ccm wasira1.jpgwasira2.jpg
 
A cha kumchafua slaa Huyu ndie tegemeo LA watanzania ichi ikaesawa lasivyo taifa linapotea ufisad umezidi
 
Wakuu hivi punde nimetoka kukimaliza kukisoma kitanu kilichoandikwa na Padre Karugendo. Katika kitabu hiki kuna maswali 40 aliyoulizwa makamba na majibu ya maswali hayo. Kwakweli nimejifunza mengi sana ndugu zangu, ya kwamba Makamaba ni kijana mwenye upeo mkubwa sana.

Ila najiuliza, hivi kati ya Mkamba mbaye hana kashifa yoyote na huyu Lowassa mwenye kashfa nyingi zikiwemo za kugawa fedha makanisani na misikitini nani nani anafaa kuwa rais wa nchi wetu? Binafsi naona Mkamba anafaa sana, mwenzengu wewe waona nani nafaa?

kitabu.jpg View attachment 218709
 
Tushachoka sasa na izi mada khaa kila kukicha lowasa lowasa ata mkewe hamtaji ivi..
 
Wakuu hivi punde nimetoka kukimaliza kukisoma kitanu kilichoandikwa na Padre Karugendo. Katika kitabu hiki kuna maswali 40 aliyoulizwa makamba na majibu ya maswali hayo. Kwakweli nimejifunza mengi sana ndugu zangu, ya kwamba Makamaba ni kijana mwenye upeo mkubwa sana.

Ila najiuliza, hivi kati ya Mkamba mbaye hana kashifa yoyote na huyu Lowassa mwenye kashfa nyingi zikiwemo za kugawa fedha makanisani na misikitini nani nani anafaa kuwa rais wa nchi wetu? Binafsi naona Mkamba anafaa sana, mwenzengu wewe waona nani nafaa?

View attachment 218708 View attachment 218709
Huna Kazi ya kufanya?...Mbafu!!!
 
Hakuna yeyote kati yao anayefaa. Na si wao tu. Hakuna yeyote kutoka CCM anayefaa. Hii ni kwa sababu atakuwa raisi katika mfumo ule ule uliowekwa na CCM. Tatizo la nchi hii ni mfumo. Si rahisi kwa kiongozi yeyote kutoka CCM kuweza kubadilisha mfumo uliopo ambao umeshasimika mizizi. Kwa kila raisi mpya kutoka CCM kutakuwa na mabadiliko madogo madogo ya hapa na pale, si mabadiliko ya kweli ya kimfumo, ambayo ndio hasa tunayohitaji kama tunataka kupiga hatua ya maana kimaendeleo. Mabadiliko hayo hatuwezi kuyapata ndani ya CCM. Ukweli huo umeshadhihiri. Ni wendawazimu kufanya jambo lile lile, kwa namna ile ile, katika mazingira yale yale halafu ukatarajia matokeo tofauti!
 
Wakuu hivi punde nimetoka kukimaliza kukisoma kitanu kilichoandikwa na Padre Karugendo. Katika kitabu hiki kuna maswali 40 aliyoulizwa makamba na majibu ya maswali hayo. Kwakweli nimejifunza mengi sana ndugu zangu, ya kwamba Makamaba ni kijana mwenye upeo mkubwa sana.

Ila najiuliza, hivi kati ya Mkamba mbaye hana kashifa yoyote na huyu Lowassa mwenye kashfa nyingi zikiwemo za kugawa fedha makanisani na misikitini nani nani anafaa kuwa rais wa nchi wetu? Binafsi naona Mkamba anafaa sana, mwenzengu wewe waona nani nafaa?

View attachment 218708 View attachment 218709

Wote hawafai kabisa, anaefaa ni Dr Slaa dume lenu la mbegu , manake hamkosi kumsifia kuwa anawanyang'anya wake. Atashindwaje kuwanyang'anya wake wakati mnashinda na kulala kwenye mitandao ambayo inamaliza kabisa nguvu za kiume !!?
 
Jana uliuliza kati Dr. Slaa na Makamba nani anafaa?

Leo unauliza kati Lowasa na Makamba nani anafaa?

Kesho utauliza kati ya Mwigulu na Makamba nani anafaa?

Ukimaliza Utafiti wako utuletee na matokeo yake.
 
Usiandike hana kashifa yoyote,ungesema huzijui kashifa zake.

Na kwa nini Lowasa ndo awe benchmark ilhali wasaka urais waliojitokeza wako wengi tu?

Tafuta uzi humuhumu jamvini juu ya Makamba kukutana na wachungaji wa kanda ya ziwa huko Mza na kugawa bahasha za khaki.

Halafu uchache wa kashifa ni kigezo ambacho wasaka urais wengi wanacho so kipi cha ziada kilichopo kwa Makamba chenye kinapimika? Why not Wasira,Kigwangala or even Membe?

Uchache wa kashifa pekee hauwezi kuwa kigezo cha kutupatia kiongozi tunayemtaka kwa sasa kama taifa.
 
Back
Top Bottom