Nani ameisaida Tanzania kati ya hawa?


Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,918
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,918 2,000
je.jpg

hawa wote wamekuwa Viongozi wa juu kabisa wa Tanzania kwa nYakati tofauti. Je kati ya J.M.Kikwete na J.K.Nyerere nani kaisaidia Tanzania
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Wewe unadhani nani ameisaidia Tanzania kati ya hao?
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,606
Points
1,195
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,606 1,195
Ameisaidia katika nini HASA?
 
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,506
Points
1,225
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,506 1,225
labda ungeweka pic ya mwigulu ,lusinde na nape hao jamaa ndio viongozi bora kabisa kutokea nchi hiiiii:becky:
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,910
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,910 2,000
usimkosee heshima mwalimu.
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,626
Points
2,000
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,626 2,000
Hili taifa tumelisaidia sisi wananchi, na hao viongozi tumewasaidia sisi kwa kushibisha matumbo!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,891
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,891 0
taifa ndilo limewasaidia.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Maswali mengine yanakaribisha matusi zaidi kuliko majibu
 
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
518
Points
0
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
518 0
Heshima kwake mwalimu.
 
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
2,622
Points
2,000
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
2,622 2,000
Wewe na mimi.Kwa kuwa wewe umeandika uzi huu nami nakujibu kama hivi nilivyokwisha jibu.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Nikisema ambayo yapo kichwani mwangu nitapigwa ban,ngoja niache tu maneno yangu yapite salama.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
Usimfananishe baba wa taifa na hilo robot please.
 
J

JoyPeace

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
66
Points
0
J

JoyPeace

Member
Joined Oct 18, 2012
66 0
ni busara kukaa kimya
RIP Mwalimu! kwani ulitengeneza njia! kuweza kuongoza harakati za kudai uhuru tayari alikuwa anatafuta njia, pale alipotuacha tulipaswa kuwa mbali! Lakini huyo nyang'au anapoteza njia kabisa!! yaani siamini kama alikaa kiti kimoja na Mwl. hata huruma na nchi hii hana! nchi hii sasa iko tu kama inaongozwa na mizimu! haina direction! Mungu atusaidie na tunene mema kwa ajili ya nchi yetu! lakini naamini iko siku nchi itakaa katika mstari tu esp thru M4C and finally CHADEMA wakichukua nchi............. kwani CCM(watu na sys zake) ni uozo mtupu!!!
 
omben

omben

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
733
Points
250
omben

omben

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
733 250
Huyu wa sasa aliulizwa. Watanzania watakukumbuka kwa lipi ulilo wafanyia? Alijibu watanikumbuka kwa kuwatoa hapa na kuwa peleka pale. Haya ndiyo majibu ya kiongozi wetu wa sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,285,183
Members 494,498
Posts 30,852,915
Top