Nani aliwaingiza wanawake kwenye idadi ya watu?

Nani aliwaingiza wanawake kwenye idadi ya watu?

Ni laana kwa mwanamume kuongozwa na mwanamke.....

Ni moja ya dalili ya nyakati za mwisho....
 
After kuwa Mwanamke ni heshima kubwa sana. Kule mbinguni tukienda title ya mwanaume unakufa, inabaki ya mwanamuke ndo maana biblia inasema hakuna kuoa wala kuolewa, wote ni mabibi harusi wa mwanakondoo wa Mungu. Kwa hiyo hiki kititle cha eti ooh mie mwanaume, kiko very temporary. Wanawake oooeyeee
 
SISI KWETU(UMASAINI) HUYO SIO MTU KABISA HAESABIKI
Kama walivyo wamasai hawahesabiki mjini.
Utakuta wamesimama watu alaf unamwagiza mwenzio pale walipisimama,tuna semaga hivi
"Nenda pale waliposimama vijana 2na mmasai mmoja"
 
After kuwa Mwanamke ni heshima kubwa sana. Kule mbinguni tukienda title ya mwanaume unakufa, inabaki ya mwanamuke ndo maana biblia inasema hakuna kuoa wala kuolewa, wote ni mabibi harusi wa mwanakondoo wa Mungu. Kwa hiyo hiki kititle cha eti ooh mie mwanaume, kiko very temporary. Wanawake oooeyeee
wacha kujidanganya wewe..[emoji35] [emoji35]
 
Matatizo yalianza pale wanawake walipoanza kupewa fursa za haki sawa kwa wote
Popote alipo mwanamke kuna chanzo cha tatizo kama leakage ya umeme...anytime inatema cheche
 
Mbona ukweli haupingiki
 

Attachments

  • 1477040528408.png
    1477040528408.png
    106.3 KB · Views: 51
Kila mwanamke kaumbwa kwa ajili ya mwanaume,the rest ni fair tu ya mwanaume kumjali na kumthamini mwanamke ili asijisikie vibaya
 
Jibu raisi hilo mkuu,
SHETANI ..
Shetani huwatumia wanawake kufanikisha mambo yake kwa wana wa Mungu,
1. Hawa alimdanganya Adamu
2. Delira akamcorn Samson
Mifano ni mingi sana tena kwenye maandiko matakatifu.
Ata mwalimu frank msigwa wa mbeya day aliponzwa na mwanamke kuchukua video
 
Kwani wewe hufuniki kichwa chako kilicho chongwa na mkasi hospital in I
Aaaaaah acheni fiksi basi.
 
Hivi mtoa mada uliwaza wapi kuja kushambulia mama zetu humu au wewe haukuzaliwa?
 
Na usikute wanaume tukazuiwa kuingia Peponi kwa vile tumeshindwa "kusimama ktk nafasi zetu" hivyo kuruhusu shetani kupitisha hoja zake kwa female in power kama alivyofanya Delila, au yule mke wa mfalme aliepelekea Yohana akatwe kuchwa. Au ile iliyo ya kale kabisa ya Eva kumuingiza chaka Adamu.
 
Sasa wanawake mbona wamekuwa wakali sikuiz alaf mara mseme hawastahil kuwa watu ?
 
....ulimwengu huu ni wao Wanawake kwa sababu wao ndio chanzo cha BABU YETU ADAM...kuletwa ulimwengu huu....Rejea vitabu na mafundisho yake....Mama yao Eve laiti asingemshawishi Adam kula tunda la mtini.....leo hii wanaume tungekuwa vifua mbele katika bustani ya Eden....ndio hivyo tena tu wageni na watumwa katika ulimwengu wao...tazama idadi yao inavyoongezeka kwa fujo....kama ni kosa basi tumejitakia sisi Wanaume.
 
Back
Top Bottom