Nani aliwaingiza wanawake kwenye idadi ya watu?

Nani aliwaingiza wanawake kwenye idadi ya watu?

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Posts
6,967
Reaction score
6,469
Lini haswa tulianza kuwahesabu wanawake na watoto kwenye mambo ya Mungu na mengineo ya msingi? Tukirudi nyuma hata idadi ya waliolishwa mikate na Yesu, watoto na wanawake hawakuwepo kwenye ile idadi, na kuna mifano mingine mingi. Wachungaji wanawake ni wengi sana siku hizi sasa hivi utasikia Azana za wanawake misikitini any way.

Nani haswa aliwaingiza wanawake kwenye idadi ya watu? Maana hii dhambi/ au niseme huu udhaifu wa wanaume unaanza kututafuna wanadamu kimya kimya ikianzia na Ujerumani, Uingereza na hata taifa kubwa duniani Marekani soon linaingia kwenye mtego wa wanawake.

Najua kuna mtakao shindwa kuona hoja yangu, pole yenu.

Kwa mlioiona tafadhali athari yake nini hii kitu?
 
Lini haswa tulianza kuwahesabu wanawake na watoto kwenye mambo ya Mungu na mengineo ya msingi?

Tukirudi nyuma hata idadi ya waliolishwa mikate na Yesu, watoto na wanawake hawakuwepo kwenye ile udadi, na kuna mifano mingine mingi.

WAchungaji wanawake ni sana

Sasa hivi utakia Azana za wanawake misikitini any way.

Nani haswa aliwaingiza wanawake kwenye idadi ya watu?
Maana hii dhambi/ au niseme huu udhaifu wa wanaume unaanza kututafuna wanadamu kimya kimya ikianzia na Ujerumani, Uingereza na hata taifa kubwa duniani Marekani soon linaingia kwenye mtego wa wanawake

Najua kuna mtakao shindwa kuona hoja yangu, pole yenu.
Kwa mlioiona tafadhali athari yake nini hii kitu????
Nimeielewa hoja yako.. Ila ngoja nikajipange kwanza alaf nitarud soon
 
Shetani ndio kawaingiza kwa gia ya usawa na haki sawa
Sijui watatufukisha wapi hawa viumbe,
Ukijaribu kufatilia email 3000 anzopigiwa nazo kelele huyu mama kama vile zinaashiria uvamizi na mambo mengine ya hatari akiwa waziri tu wa mambo ya nje
Sasa mfano tukiingia kwenye mtego wa huyu mama naye
Watatufikisha wapi hawa viumbe
 
Azana za Wanawake misikitini sijawahi sikia, ni vema ungesema ni wapi ulisikia?

Ila katika maandiko hasa Agano la kale mwanamke hapaswi kabisa kukaa madhabauni kwa kuwa ni najisi.

Haya mambo yameaanzia Beijing.
Nimesikia Azana mkuu?
 
Back
Top Bottom