Nani aliwaingiza wanawake kwenye idadi ya watu?

Nani aliwaingiza wanawake kwenye idadi ya watu?

Wanawake wanamapungufu mengi sana na hawawezi kusimama wenyewe bila wanaume,japo ni kweli wapo wengine pia wanauwezo kuliko wanaume.
 
Lini haswa tulianza kuwahesabu wanawake na watoto kwenye mambo ya Mungu na mengineo ya msingi? Tukirudi nyuma hata idadi ya waliolishwa mikate na Yesu, watoto na wanawake hawakuwepo kwenye ile idadi, na kuna mifano mingine mingi. Wachungaji wanawake ni wengi sana siku hizi sasa hivi utasikia Azana za wanawake misikitini any way.

Nani haswa aliwaingiza wanawake kwenye idadi ya watu? Maana hii dhambi/ au niseme huu udhaifu wa wanaume unaanza kututafuna wanadamu kimya kimya ikianzia na Ujerumani, Uingereza na hata taifa kubwa duniani Marekani soon linaingia kwenye mtego wa wanawake.

Najua kuna mtakao shindwa kuona hoja yangu, pole yenu.

Kwa mlioiona tafadhali athari yake nini hii kitu?

mkuu wanawake wanawake si tatizo wakitawala ama kuhesabiwa kama idadi ya watu kibiblia mwanamke hachukuliwi kama mtu wa chini kama unavo dhani Imeandikwa wakinamama ni jeshi kubwa so usishangae kuona wachungaji wanawake.
 
Lini haswa tulianza kuwahesabu wanawake na watoto kwenye mambo ya Mungu na mengineo ya msingi? Tukirudi nyuma hata idadi ya waliolishwa mikate na Yesu, watoto na wanawake hawakuwepo kwenye ile idadi, na kuna mifano mingine mingi. Wachungaji wanawake ni wengi sana siku hizi sasa hivi utasikia Azana za wanawake misikitini any way.

Nani haswa aliwaingiza wanawake kwenye idadi ya watu? Maana hii dhambi/ au niseme huu udhaifu wa wanaume unaanza kututafuna wanadamu kimya kimya ikianzia na Ujerumani, Uingereza na hata taifa kubwa duniani Marekani soon linaingia kwenye mtego wa wanawake.

Najua kuna mtakao shindwa kuona hoja yangu, pole yenu.

Kwa mlioiona tafadhali athari yake nini hii kitu?

Duh kwa sehemu nitakuunga mkono pale wanawake wanaposahau kutii ukichwa wa mwanaume na kusahau mwanamke yuko chini na ni msaidizi wa mume wake...ila kumbuka Yesu hakuwa na ubaguzi na ndio maana hata yule mwanamke aliyekuwa akitiririkwa na damu aliposhika vazi la Yesu akapona hukukemewa kwa tendo hilo...wakati mwanamke anapokuwa ktk hali hiyo alionekana mchafu...na hata kama mwanamke akisimama mbele ya wanaume anahubiri alipaswa kufunga kitambaa kichwani kama heshima kwa mwanaume...
 
Duh kwa sehemu nitakuunga mkono pale wanawake wanaposahau kutii ukichwa wa mwanaume na kusahau mwanamke yuko chini na ni msaidizi wa mume wake...ila kumbuka Yesu hakuwa na ubaguzi na ndio maana hata yule mwanamke aliyekuwa akitiririkwa na damu aliposhika vazi la Yesu akapona hukukemewa kwa tendo hilo...wakati mwanamke anapokuwa ktk hali hiyo alionekana mchafu...na hata kama mwanamke akisimama mbele ya wanaume anahubiri alipaswa kufunga kitambaa kichwani kama heshima kwa mwanaume...

Uko sahihi,yampasa mwanamke ajisitiri (1 wakorintho 11:5-7)
 
Lini haswa tulianza kuwahesabu wanawake na watoto kwenye mambo ya Mungu na mengineo ya msingi? Tukirudi nyuma hata idadi ya waliolishwa mikate na Yesu, watoto na wanawake hawakuwepo kwenye ile idadi, na kuna mifano mingine mingi. Wachungaji wanawake ni wengi sana siku hizi sasa hivi utasikia Azana za wanawake misikitini any way.

Nani haswa aliwaingiza wanawake kwenye idadi ya watu? Maana hii dhambi/ au niseme huu udhaifu wa wanaume unaanza kututafuna wanadamu kimya kimya ikianzia na Ujerumani, Uingereza na hata taifa kubwa duniani Marekani soon linaingia kwenye mtego wa wanawake.

Najua kuna mtakao shindwa kuona hoja yangu, pole yenu.

Kwa mlioiona tafadhali athari yake nini hii kitu?

ukijua utazaa litoto kama wewe natoa mimba mapemaaa shenziiiiiiiiiiiiiii kabisa
 
ukijua utazaa litoto kama wewe natoa mimba mapemaaa shenziiiiiiiiiiiiiii kabisa
ukijua utazaa litoto kama wewe natoa mimba mapemaaa shenziiiiiiiiiiiiiii kabisa
Ndio laana zenyewe siku hizi Hakuna heshima kabisa mbele za wanaume wote unadiliki kuongea utumbo! Walewale akina Delilah
 
Duuuu we jamaa umewaza sana mbali aisee kama greti thinka kweli hv......dah unajua nakuelewa sana wewe boya, sema basi tu! Enewei nyambaf zako wewe! Kuna wapuuz watakupuuza!
sasa wewe ndo umemsifia au umemtukana.... teh!
 
Azana za Wanawake misikitini sijawahi sikia, ni vema ungesema ni wapi ulisikia?

Ila katika maandiko hasa Agano la kale mwanamke hapaswi kabisa kukaa madhabauni kwa kuwa ni najisi.

Haya mambo yameaanzia Beijing.

Mpaka leo katazo linasimama. Biblia haijabadilika,na Mungu habadiliki. Kwa usahihisho kidogo lakini muhimu ni kwamba sio tu agano la kale. Hata agano jipya limekataza pia. Upofu wa viongozi wa kidini na ukengeufu duniani umepelekea mwanya wa wanawake kuvamia nafasi zisizowahusu. Haki za binadamu na watoto zinatumiwa vibaya na shetani kupenyeza ushawishi wake ulio kinyume na Neno la Mungu, na ndio maana shetani na mawakala wake wanaitwa ANTI - CHRIST, na anti-Christ ni anti - Word maana CHRIST is the WORD of GOD. Kumbuka, hapo mwanzo alikuweko NENO, naye Neno.........wakuu mnaweza kumalizia.
 
Cc; wanaume wooote njoooni huku kuna dhambi inachambuliwa nani kawaingiza wanawake kwenye himaya na mamlaka za wanaume? Wanaume tumenza kuwa wadhaifu Siku hizi???
Hasa waanaume wa Dar ndiyo hopeless kabisa! [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Mmmmnh ngoja nisome comments kwanza na mie nipate cha kuandika
 
Back
Top Bottom