Nani alinunua haya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani alinunua haya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Apr 15, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    KILOSA District Commissioner Halima Dendego inspects one of 50 power tillers bought recently by the district council that have been discovered to be sub-standard on Tuesday. (Photo by John Nditi)

    [​IMG]
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    Hivi Sheria ya Manunuzi ( Tanzania Public Procurement Act) ilizingatiwa au huko hai apply!?
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pale Mwenge ziko kibao kwenye yadi ya JKT. Labda hii ikifuatiliwa inaweza kuwa mdogo wake na Kagoda
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    magamba yapo kila mahala
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hilo ni dili la mkurugenzi na mhasibu wake,maana hakuna malipo yatokayo halimashauri bila mkurugenzi kupiga sahihi,
    Ufisadi mwingine huo,ni sio hilo tu kuna mengi kilosa,hata ule mladi wa umwagiliaji wa mwaya ambao haufanyi kazi mpaka leo hii ni uwizi mtupi na sijasikia watu kuchukuliwa hatuwa juu ya hilo
    Hiyo ndio TZ bana
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,579
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    atakuwa ni kilimo kwanza
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    SITETEI ufisadi lakini nakasirika pale wafanyakazi wa chini(wadogo)wenye mishahara midogo especially halmashauri wanapofanywa scapegoats,.serikali inaacha ufsadi mkubwa unaofanywa na makatibu wakuu,mawaziri,makatibu tawala,wakurugenzi inawatafuta hawa ili ionekane inapambana na ufisadi,,..kagoda,meremeta etc wanaogopa kuzizungumzia,..hivi niambieni kazi nyingine ya mkuu wa wilaya zaidi ya kusimamia ulinzi na usalam kwnye wilaya yake,..mfumo una matatizo kidogo hapo
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii ni balaa, hebu niwafuatilie wahandisi wanishauri, kama tunaweza kuwashitaki wahusika.:hug:
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Kuna uwezekano then, this is just a tip of the iceberg? Kuwa zimesambazwa pia halmashauri nyingine?
     
  10. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    magamba magamba magambaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaghh!!
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    inahuzunisha sana,na hali ngumu ya maisha tuliyonayo
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ...Hii ni project ya mtoto wa mkulima asiye mkulima Mizengo kayanza Peter Pinda....yeye ndiye anapaswa kuulizwa kwa haya madudu....gamba linaendelea kuota badala ya kujivua......................
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Watazunguuuuushaaaa, lakini hakuna atakayewajibishwa. The CCM government is really rotten! Halafu ajabu ukiwaambia eti wanakuambia mchochezi, unataka kuvunja amani na nonsense nyingine!
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ukihoji ndio unaambiwa unakipaka chama matope
     
  15. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,960
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Mkulima hachagui jembe! Chapa kazi!!
     
  16. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 874
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Nitapenda kujua hatma ya haya matrekta ni nini?
     
  17. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani wenye mradi huu si walitajwa na doctor wa ukweli last year kwenye kampeni kuna mahali popote wamekanusha?
     
  18. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni yadi ya Pinda aka mtoto wa .... na Shimbo aka p.... wa Monduli.
     
Loading...