Namwelewa Baba Levo kwenye issue ya uwanja

Namwelewa Baba Levo kwenye issue ya uwanja

Mada za wanavijiji mliotok maporini huko mkiona azam au kmc complex mnaona ndiom uwanja wa kisasa
hivi mnajua hadhi ya uwanja wa kuandaa mashindano ya kimataifa kama CAF ?
Mnadhani kombe la mbuzi au ndondo cup kama mnavyofanya huko maporini
Halafu wewe mtoa mada unatokea vijiji vya wapi?
Umeleta ujinga gani wa kupigia dili za viingilio, huu ushamba umewazidi sasa

Yaani hutu tuviwanja nyie walugaluga ndio mnafikiri mtapewa muandae mashindano ya kimataifa ?
1793917012014.png

1793917044844.png
 
Mada za wanavijiji mliotok maporini huko mkiona azam au kmc complex mnaona ndiom uwanja wa kisasa
hivi mnajua hadhi ya uwanja wa kuandaa mashindano ya kimataifa kama CAF ?
Mnadhani kombe la mbuzi au ndondo cup kama mnavyofanya huko maporini
Halafu wewe mtoa mada unatokea vijiji vya wapi?
Umeleta ujinga gani wa kupigia dili za viingilio, huu ushamba umewazidi sasa

Yaani hutu tuviwanja nyie walugaluga ndio mnafikiri mtapewa muandae mashindano ya kimataifa ?
View attachment 3705327
View attachment 3705328
Ona hili zezeta, Yaani unafanya maandalizi ya Afcon inayotokea mara moja kwa miaka hamsini kwa hayo mabilioni badala ya kuwaandalia mazingura mazuri vijana huko mikoani ili waonekane. KMC hadhi yake ni ya kimataifa ila daraja lake linaishia mechi zaaandalizi ikiboreshwa kidogo tu inakuwa na hadhi ya kuhost Hadi robo fainali

Sjui hata umeandika ujinga gani, uchumi wetu ni mdogo ila locha ya udogo huo Bado hatuutumii kunufaisha umma
 
Ona hili zezeta, Yaani unafanya maandalizi ya Afcon inayotokea mara moja kwa miaka hamsini kwa hayo mabilioni badala ya kuwaandalia mazingura mazuri vijana huko mikoani ili waonekane. KMC hadhi yake ni ya kimataifa ila daraja lake linaishia mechi zaaandalizi ikiboreshwa kidogo tu inakuwa na hadhi ya kuhost Hadi robo fainali

Sjui hata umeandika ujinga gani, uchumi wetu ni mdogo ila locha ya udogo huo Bado hatuutumii kunufaisha umma
umejileta mbulula wa vijijini
unaelewa maana ya mashindano ya kimataifa zwazwa wewe
unadhani maharage cup ?
Unajua hela ambayo inaingizwa kwa nchi waandalizi kuaandaa haya mashindano au unadhani zinavyoshindana kupewa nafasi ya kuuanda ni kuuza sura? kweli wewe ni mlugaluga wa vjijijni
Hela itakayopatikana kwenye uchumi wa nchi ni inazidi mara kumi ya gharama za viwanja vyote kilaza wewe,
Nyinyi washamba wa vijijini mnatakiwa mbaki hukohuko maporini, sio mnashoboka na vitu hata hamna ufahamu navyo

1793921243285.png
 
Upigaji lazima uwepo lakini pesa kama hizo huwezi walaumu hao wakina Gerson Msigwa.

Wao kama wao na wizara yao hawana mabilioni hayo yaliyoongezeka wala mamlaka ya kuyatumia isipokuwa kwa idhini ya walio juu.

Jambo la pili kupiga hesabu za viingilio na kuwianisha na gharama za ujenzi si sahihi kwa sababu pale serikali haijalenga faida ya mfumo huo kwani serikali haifanyi biashara bali imetoa huduma kwa jamii.


By the way karibu nchi nzima ina shida kubwa sana ya maji,, kutumia bilioni 300+ kujenga uwanja wa mpira ni jambo la kusikitisha
 
umejileta mbulula wa vijijini
unaelewa maana ya mashindano ya kimataifa zwazwa wewe
unadhani maharage cup ?
Unajua hela ambayo inaingizwa kwa nchi waandalizi kuaandaa haya mashindano au unadhani zinavyoshindana kupewa nafasi ya kuuanda ni kuuza sura? kweli wewe ni mlugaluga wa vjijijni
Hela itakayopatikana kwenye uchumi wa nchi ni inazidi mara kumi ya gharama za viwanja vyote kilaza wewe,
Nyinyi washamba wa vijijini mnatakiwa mbaki hukohuko maporini, sio mnashoboka na vitu hata hamna ufahamu navyo

View attachment 3705336
Kwa hiyo akili zako zimeishia hapo, unajua uwekezaji wa Morocco ulikuwa kiasi gani, unajua GDP Yao ni kiasi gani ukilinganisha na sisi?? Hao wako kwenye mpango wa kuandaa kombe la dunia uchumi wao unaruhusu hawana shida ya maji, bandari duni, madawa mahospitalini, hawana njaa kama wewe hao sio walala hoi kama wewe hao sio developing country tayari ni developed. Hiyo Hela uliyozungushia ni ya maandalizi ya world cup ambayo hata ipite miaka 100 hatuwezi. Sisi ni makapuku tusilazimishe ****** kula muwa
 
Kwa hiyo akili zako zimeishia hapo, unajua uwekezaji wa Morocco ulikuwa kiasi gani, unajua GDP Yao ni kiasi gani ukilinganisha na sisi?? Hao wako kwenye mpango wa kuandaa kombe la dunia uchumi wao unaruhusu hawana shida ya maji, bandari duni, madawa mahospitalini, hawana njaa kama wewe hao sio walala hoi kama wewe hao sio developing country tayari ni developed. Hiyo Hela uliyozungushia ni ya maandalizi ya world cup ambayo hata ipite miaka 100 hatuwezi. Sisi ni makapuku tusilazimishe ****** kula muwa
Wewe mshamba wa vijijini
Hio hela waliopata kwani waliaandaa ndondo cup au afcon?
Kawaida nchi ikiwa inapanga mipango ya maendeleo si lazima kila kitu uwashirikishe masikini
China isingefika popote kama ingesikiliza masikini wake na hivyo kwa Morocco
Masikini walipiga kelele kama wewe lakini maendeleo kwanza

1793925602566.jpeg
 
Back
Top Bottom