Namuendesha bosi msichana wenzangu wananicheka

Namuendesha bosi msichana wenzangu wananicheka

Hbr wadau baada ya kupata mafunzo ya driving pale Mabibo Nina wiki nmebahatika kazi namuendesha Dada mmoja Wa shirika Fulani la Wajerumani.

Tatizo vijana wenzangu wakiniona nawahi kushuka namfungulia mlango yule Dada ashuke jamaa wanamaindi.Yule Dada kweli pia hupenda kufungua mlango mwenyewe Bali nimemkataza nikamwambia nitakuwa namfungulia.

Akishuka nambebea begi lake mpaka ofisini wakati Wa kutoka nambebea mpaka kwenye gari.Jamaa wanachukia eti najishusha.

Chuoni nimefundishwa kumkarimu abiria wangu ambae ni bosi kiumri nimemzidi kidogo japo kimo tunalingana namnyenyekea jamani nimesota sana mtaani.

Jamaa mpaka wananitenga sijui nifanyaje yule Dada nafaidi vingi Kwa ukarimu wangu.Keep change za kutosha.Nishaurini kitu.
Mkuu una umri gani?
Hivi maisha ya sasa hivi ni ya kuishi Kwa kufuata marafiki watakavyo???[emoji34][emoji34][emoji34] kama huwajui binadamu ni kwamba wanakushauri halafu ukiharibikiwa wataanza kukucheka.

Ishi maisha yako maana wewe ndiye unajua shida zako na wewe ndio wa kuzitatua na wewe ndyo unajua wapi pa kutatulia shida zako...

Binadamu kazi yao maneno... Wanaisema Mpaka maiti ambayo haiongei ndio awe binadamu aliye hai?????
 
Mwambie huyo bosi wako mdada ya kwamba kuna jamaa zako wanakucheka ili kama vipi awe anafungua na kufunga mwenyewe mlango.
 
Usiwasikilize wewe zingatia kazi kaka. Mbona wengine mtaani wanaonekana wajanja lakini kazini wanagombezwa kama watoto. Piga kazi mwisho wa mwezi pesa inaingia
 
Kama unafanya kwa kuigiza hongera maana waigizaji wote hupendwa na wanaubunifu mpya kila siku na hulipwa,ila kama unafanya kwa moyo na mshahra wako ni ule ule pole sana kiongozi endelea na moyo wako uo uo
 
Rwanda Women are so overrated, nimeishi nao sana mipaka ya magharibi Mwa nchi yetu .. Sijawahi kuona wanachowashinda wanawake wa kibongo .. Kwanza ni wachafu Sana , utadanganyika na usafi wa nje ..


Hawajui kupika kabisa .. Halafu jiandae kuchapiwa vya kutosha .. Narudia tena jiandae kuchapiwa mpaka ufe kwa presha
 
Ww ni mjinga tu.....
ni bora kubeba zege kuliko hiyo kazi.....
ww ni takatakata kabisa....
huna tofauti na mwanaume aliyeolewa kwa njaa.....
Hatar sana....
 
Wanataka uache ili waje kuomba hiyo kazi, ila usimtongoze boss wako maana inaonesha una maneno sana Mzalamo[emoji23][emoji23]
Hbr wadau baada ya kupata mafunzo ya driving pale Mabibo Nina wiki nmebahatika kazi namuendesha Dada mmoja Wa shirika Fulani la Wajerumani.

Tatizo vijana wenzangu wakiniona nawahi kushuka namfungulia mlango yule Dada ashuke jamaa wanamaindi.Yule Dada kweli pia hupenda kufungua mlango mwenyewe Bali nimemkataza nikamwambia nitakuwa namfungulia.

Akishuka nambebea begi lake mpaka ofisini wakati Wa kutoka nambebea mpaka kwenye gari.Jamaa wanachukia eti najishusha.

Chuoni nimefundishwa kumkarimu abiria wangu ambae ni bosi kiumri nimemzidi kidogo japo kimo tunalingana namnyenyekea jamani nimesota sana mtaani.

Jamaa mpaka wananitenga sijui nifanyaje yule Dada nafaidi vingi Kwa ukarimu wangu.Keep change za kutosha.Nishaurini kitu.
 
Hbr wadau baada ya kupata mafunzo ya driving pale Mabibo Nina wiki nmebahatika kazi namuendesha Dada mmoja Wa shirika Fulani la Wajerumani.

Tatizo vijana wenzangu wakiniona nawahi kushuka namfungulia mlango yule Dada ashuke jamaa wanamaindi.Yule Dada kweli pia hupenda kufungua mlango mwenyewe Bali nimemkataza nikamwambia nitakuwa namfungulia.

Akishuka nambebea begi lake mpaka ofisini wakati Wa kutoka nambebea mpaka kwenye gari.Jamaa wanachukia eti najishusha.

Chuoni nimefundishwa kumkarimu abiria wangu ambae ni bosi kiumri nimemzidi kidogo japo kimo tunalingana namnyenyekea jamani nimesota sana mtaani.

Jamaa mpaka wananitenga sijui nifanyaje yule Dada nafaidi vingi Kwa ukarimu wangu.Keep change za kutosha.Nishaurini kitu.

Wanaokucheka ni wachawi jiulize kabla ya kupata kazi waliwahi kukupa hata mtaji wa karanga?piga kazi bwana mengine waachie wenyewe wasiojielewa
 
Hbr wadau baada ya kupata mafunzo ya driving pale Mabibo Nina wiki nmebahatika kazi namuendesha Dada mmoja Wa shirika Fulani la Wajerumani.

Tatizo vijana wenzangu wakiniona nawahi kushuka namfungulia mlango yule Dada ashuke jamaa wanamaindi.Yule Dada kweli pia hupenda kufungua mlango mwenyewe Bali nimemkataza nikamwambia nitakuwa namfungulia.

Akishuka nambebea begi lake mpaka ofisini wakati Wa kutoka nambebea mpaka kwenye gari.Jamaa wanachukia eti najishusha.

Chuoni nimefundishwa kumkarimu abiria wangu ambae ni bosi kiumri nimemzidi kidogo japo kimo tunalingana namnyenyekea jamani nimesota sana mtaani.

Jamaa mpaka wananitenga sijui nifanyaje yule Dada nafaidi vingi Kwa ukarimu wangu.Keep change za kutosha.Nishaurini kitu.
Mwendawazimu tu ndo atakucheka hao wanaokucheka ni mapumbavu machache
 
Hbr wadau baada ya kupata mafunzo ya driving pale Mabibo Nina wiki nmebahatika kazi namuendesha Dada mmoja Wa shirika Fulani la Wajerumani.

Tatizo vijana wenzangu wakiniona nawahi kushuka namfungulia mlango yule Dada ashuke jamaa wanamaindi.Yule Dada kweli pia hupenda kufungua mlango mwenyewe Bali nimemkataza nikamwambia nitakuwa namfungulia.

Akishuka nambebea begi lake mpaka ofisini wakati Wa kutoka nambebea mpaka kwenye gari.Jamaa wanachukia eti najishusha.

Chuoni nimefundishwa kumkarimu abiria wangu ambae ni bosi kiumri nimemzidi kidogo japo kimo tunalingana namnyenyekea jamani nimesota sana mtaani.

Jamaa mpaka wananitenga sijui nifanyaje yule Dada nafaidi vingi Kwa ukarimu wangu.Keep change za kutosha.Nishaurini kitu.
.
Inawezekana ni wivu.infact that could be bullying.Halafuu, kumbuka vijana wengi wa leo hawana adabu,kwa hiyo wanataka ufanane nao.Piga kazi binti,achana nao,kwanza hawakulishi.Endelea kumnyenyekea na kumheshimu boss wako.
 
Hbr wadau baada ya kupata mafunzo ya driving pale Mabibo Nina wiki nmebahatika kazi namuendesha Dada mmoja Wa shirika Fulani la Wajerumani.

Tatizo vijana wenzangu wakiniona nawahi kushuka namfungulia mlango yule Dada ashuke jamaa wanamaindi.Yule Dada kweli pia hupenda kufungua mlango mwenyewe Bali nimemkataza nikamwambia nitakuwa namfungulia.

Akishuka nambebea begi lake mpaka ofisini wakati Wa kutoka nambebea mpaka kwenye gari.Jamaa wanachukia eti najishusha.

Chuoni nimefundishwa kumkarimu abiria wangu ambae ni bosi kiumri nimemzidi kidogo japo kimo tunalingana namnyenyekea jamani nimesota sana mtaani.

Jamaa mpaka wananitenga sijui nifanyaje yule Dada nafaidi vingi Kwa ukarimu wangu.Keep change za kutosha.Nishaurini kitu.
Fwata kilicho kupeleka kazini, ukifwata ya hao jamaa zako utaja kujuta baadae na wao wataongeza kukucheka hasa pale utakapo kuwa umekosa vyote, na ndipo utakapo umia zaidi ya ya sasahivi unavyo umia nahayo maneno yao.
 
Back
Top Bottom