Namtamani binti yangu wa kazi

Namtamani binti yangu wa kazi

Tatizo ananiita baba.

Mwite, mkalishe chini anapotandika kitanda, mwambie abadilishe cheo alicho kupachika. Mwambie hakuna mtoto wa miaka sita anayeweza kuzaa (Mvulana). Ndipo umwambie, asikuchanganyie maji tu, akusaidie kuusuuza mgongo haswa siku umerudi kutoka mbali.
Hakikisha, huyo wa Iringa awe umemtuma kwa mama ampelekee khanga yake, ili usisumbuliwe unapo ogeshwa. Akirudi tayari hako ka Singida kamekuwa boss wake.
Mkuu, swali dogo; Huyo mlinzi naye ni wa kike au ka has.iwa ka Banda??? Watoto wa kazi wanapendeza sana wakikaa bila kubughudhiwa. Huyo mjanja, anataka ukimtwaa mwenzake asistuke
 
Ni tamaa zako tu za mwili kjana mwombe mungu akupe wako Na ili usisahau maneno haya jaribu kuishi naye au kumwoa nakupa miaka kadhaa tu utaanza kumchukia kabint cha watu kwa kumtafuta anayefanana Na ww. Penzi ktovu cha uzembe mwombe mungu akupe Wa maisha have a long plan hey young boy
 
oa usikawie bora huyo umeshajua utendaji kazi bado kunako 6x6
 
Bado sijaoa umri wangu miaka 30, Nina wadada wawili wa kazi za ndani nyumbani kwangu mmoja wa Iringa na mwengine wa Singida nipo nao tokea 2012 mpaka sasa.

Kazi zangu nyingi nazifanya mikoani naweza kusafiri zaidi ya mwezi mzima nisiwepo nyumbani lakini nikirudi nakuta mazingira ni mazuri wanajituma kufanya kazi nikiludi wananitandikia kitanda wanapika chakula kizuri.

Kwa ujumla mazingira ya nyumbani yapo safi kuzidi hata mwenye mke hata mama angu akinitembelea anawasifia sana kwa kujituma.Kwasasa huyu wa singida kanawili mtoto kapendeza nafikia hatua namtamani ila nashindwa kumwambia kwakuwa ananiita baba ingawa siwezi kuwa baba ake maana nimemzidi miaka 6 tu.

Nimefikia hatua nimemwajiri mlinzi alinde gettin kwaajiri ya masharobaro kila mara kengere wakijifanya wanaulizia mtu ambaye hayupo mpaka marafiki zangu wanamtamani, mlinzi ahakikishe huyu wa Singida

Haongei na mwanamume yeyote. Naona naweza kumuoa house girl wangu nifanyeje maana mtoto akinichanganyia maji ya kuoga bafuni nasahau kifo.
Bosi, mimi ndio mlinzi wako, kwa kweli uzalendo umenishinda kwa huyo mtoto wa singida, nimeamua kukuwahi nimemega tunda, sijui utaendelea na huo mpango wako?
 
Du
Huyu muhehe anajituma lakini sijui kwa nini siwezi kumtamani. Nimempenda huyu MNYATURU anavutia acha tu sasa sitaki hata marafiki wanitembelee home, tumalizane ofisini au twende kuongelea hotel.
Haaaaa sio kwa wivu huo,
Ulikuja kumuoa?
 
Kumbe hii ya kuajili house girl wawili ilikuwa ni enzi za JK
 
Mbona hata wewe kanisani unaita baba paroko kwani ni baba ako ??/oa wewe!!
 
K
Bado sijaoa umri wangu miaka 30, Nina wadada wawili wa kazi za ndani nyumbani kwangu mmoja wa Iringa na mwengine wa Singida nipo nao tokea 2012 mpaka sasa.

Kazi zangu nyingi nazifanya mikoani naweza kusafiri zaidi ya mwezi mzima nisiwepo nyumbani lakini nikirudi nakuta mazingira ni mazuri wanajituma kufanya kazi nikiludi wananitandikia kitanda wanapika chakula kizuri.

Kwa ujumla mazingira ya nyumbani yapo safi kuzidi hata mwenye mke hata mama angu akinitembelea anawasifia sana kwa kujituma.Kwasasa huyu wa singida kanawili mtoto kapendeza nafikia hatua namtamani ila nashindwa kumwambia kwakuwa ananiita baba ingawa siwezi kuwa baba ake maana nimemzidi miaka 6 tu.

Nimefikia hatua nimemwajiri mlinzi alinde gettin kwaajiri ya masharobaro kila mara kengere wakijifanya wanaulizia mtu ambaye hayupo mpaka marafiki zangu wanamtamani, mlinzi ahakikishe huyu wa Singida

Haongei na mwanamume yeyote. Naona naweza kumuoa house girl wangu nifanyeje maana mtoto akinichanganyia maji ya kuoga bafuni nasahau kifo.
Qhumamamae zako
 
Bado sijaoa umri wangu miaka 30, Nina wadada wawili wa kazi za ndani nyumbani kwangu mmoja wa Iringa na mwengine wa Singida nipo nao tokea 2012 mpaka sasa.

Kazi zangu nyingi nazifanya mikoani naweza kusafiri zaidi ya mwezi mzima nisiwepo nyumbani lakini nikirudi nakuta mazingira ni mazuri wanajituma kufanya kazi nikiludi wananitandikia kitanda wanapika chakula kizuri.

Kwa ujumla mazingira ya nyumbani yapo safi kuzidi hata mwenye mke hata mama angu akinitembelea anawasifia sana kwa kujituma.Kwasasa huyu wa singida kanawili mtoto kapendeza nafikia hatua namtamani ila nashindwa kumwambia kwakuwa ananiita baba ingawa siwezi kuwa baba ake maana nimemzidi miaka 6 tu.

Nimefikia hatua nimemwajiri mlinzi alinde gettin kwaajiri ya masharobaro kila mara kengere wakijifanya wanaulizia mtu ambaye hayupo mpaka marafiki zangu wanamtamani, mlinzi ahakikishe huyu wa Singida

Haongei na mwanamume yeyote. Naona naweza kumuoa house girl wangu nifanyeje maana mtoto akinichanganyia maji ya kuoga bafuni nasahau kifo.
Housegirl ni cheo tu Mkuu,yule ni mwanamke Kama Mwanamke Mwingine Kama kafika viwango ambavyo ulikuwa unavitaka Fanya Maamuzi,Na yrye akiridhia Mm sion Kama Kuna shda.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usizuzuke na cheo cha housegirl ndugu...ndio huyo huyo akiwa anasafiri ataitwa ABIRIA, akienda gesti ataitwa MGENI, akilewa anaitwa MLEVI, akifundisha ataitwa MWALIMU, akiiba ataitwa MWIZI...so kama anasifa ya kuolewa OA ataitwa MKE.
HG ninafac tu,hatupaswi kuwadharau kwakweli!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe sio mwanaume, ni mvulana. Mwanaume muda mrefu amesha peleka posa na ana kula tunda kitambo una kwama wapi Jombaaa...? Khaaa... [emoji848] all the best
 
Bado sijaoa umri wangu miaka 30, Nina wadada wawili wa kazi za ndani nyumbani kwangu mmoja wa Iringa na mwengine wa Singida nipo nao tokea 2012 mpaka sasa.

Kazi zangu nyingi nazifanya mikoani naweza kusafiri zaidi ya mwezi mzima nisiwepo nyumbani lakini nikirudi nakuta mazingira ni mazuri wanajituma kufanya kazi nikiludi wananitandikia kitanda wanapika chakula kizuri.

Kwa ujumla mazingira ya nyumbani yapo safi kuzidi hata mwenye mke hata mama angu akinitembelea anawasifia sana kwa kujituma.Kwasasa huyu wa singida kanawili mtoto kapendeza nafikia hatua namtamani ila nashindwa kumwambia kwakuwa ananiita baba ingawa siwezi kuwa baba ake maana nimemzidi miaka 6 tu.

Nimefikia hatua nimemwajiri mlinzi alinde gettin kwaajiri ya masharobaro kila mara kengere wakijifanya wanaulizia mtu ambaye hayupo mpaka marafiki zangu wanamtamani, mlinzi ahakikishe huyu wa Singida

Haongei na mwanamume yeyote. Naona naweza kumuoa house girl wangu nifanyeje maana mtoto akinichanganyia maji ya kuoga bafuni nasahau kifo.
Muoe tu mkuu, ukichelewa mlinzi atajisevia
 
Bado sijaoa umri wangu miaka 30, Nina wadada wawili wa kazi za ndani nyumbani kwangu mmoja wa Iringa na mwengine wa Singida nipo nao tokea 2012 mpaka sasa.

Kazi zangu nyingi nazifanya mikoani naweza kusafiri zaidi ya mwezi mzima nisiwepo nyumbani lakini nikirudi nakuta mazingira ni mazuri wanajituma kufanya kazi nikiludi wananitandikia kitanda wanapika chakula kizuri.

Kwa ujumla mazingira ya nyumbani yapo safi kuzidi hata mwenye mke hata mama angu akinitembelea anawasifia sana kwa kujituma.Kwasasa huyu wa singida kanawili mtoto kapendeza nafikia hatua namtamani ila nashindwa kumwambia kwakuwa ananiita baba ingawa siwezi kuwa baba ake maana nimemzidi miaka 6 tu.

Nimefikia hatua nimemwajiri mlinzi alinde gettin kwaajiri ya masharobaro kila mara kengere wakijifanya wanaulizia mtu ambaye hayupo mpaka marafiki zangu wanamtamani, mlinzi ahakikishe huyu wa Singida

Haongei na mwanamume yeyote. Naona naweza kumuoa house girl wangu nifanyeje maana mtoto akinichanganyia maji ya kuoga bafuni nasahau kifo.
Ok sasa unamtamani ili umtombe tu au una malengo naye ya kumuoa?
 
Back
Top Bottom