Ngalikihinja
JF-Expert Member
- Sep 1, 2009
- 34,637
- 38,026
HayaTusibishane mkuu upo kueleweshwa kama ulikuwa hujui kama unajua basi tambua kuanzia sasa umuhimu wa bikra
si kila kitu kubishana hizi ni facts
na kisa yote haya tumekuwa hatuwaamini wanawake mpaka kupotoka kwa kuwaza 0713
TUSITAWALIWE NA MAMBO YA KIDUNIA na wengi hawafanyi kwa wake zao ni nje huko
Sio haya mkuu hili lipo na litaendelea kuwepoHaya
Khee... Basi sawa...Sio haya mkuu hili lipo na litaendelea kuwepo
Hapa hatafutwi mshindi mkuu unatolewa ukweli MKE BILA BIKRA SIO MKEO ? kwanini ? huna agano nae kwishamkimaliza mnijuze mshindi ni nani
kwanza umeisikiliza hiyo clip? usiseme sawa tu mkuu MCHUNGAJI KAELEZAKhee... Basi sawa...
jamaa una pumba sana,kwaio bikra kwako ndio ufahari?mimi nilipata bikra nilianzisha shamba mwenyewe kama hukupata kajinyonge UNAJISIFIA UNA MKE HUKU KESHALIWA KITAMBO dushe zishapita zaidi ya kumi
jamaa una pumba sana,kwaio bikra kwako ndio ufahari?
dah aibu sana kujua humu kuna watu wana ufinyu wa fikra kiasi hiki...
huwezi kumjua sema kumfahamu na hata ukishamjua haitokusaidia kitu huyu nina agano nae maana nimemkuta na bikra yakenataman sana nimjue mkeo
pole sana,sijajua umri wako,but laiti ningeujua ningejua pia cha kukwambia,but kwa sasa naamini bado haujawajua wanawake,ila siku yako ipo mkuu!Hivi bado unauita ufinyu mkuu umeisikiliza hiyo clip hapo? kama bikra ni ufinyu je wewe huyo asiye na bikra unajua sio wako? kama unajua sio wako kwanini upo nae? una agano nae huyo mpaka uamue kuishi nae? kutokana na yote haya ndio maana akikusimulia naenda nyumbani na unajua alie mtoa yupo huko lazima uwaze hebu bisha?
yule ndie mume maana kashafungwa nae
Nina miaka 34 ni umri mkubwa nimekusaidia kwa kukuwekea biblia inasemaje kuhusu bikra lakini umeifanya akili yako iwe ngumu kuamini ukwelipole sana,sijajua umri wako,but laiti ningeujua ningejua pia cha kukwambia,but kwa sasa naamini bado haujawajua wanawake,ila siku yako ipo mkuu!
kasikilize hiyo video utaelewa tu usipoelewa njooSijaelewa au
HV unajua kuna bikra za kichina hata kama umezaa watoto 5inaeza kurudi na kua kama ya mtoto mchanga, hivyo usije kua umeuziwa mbuzi gunianimimi nilipata bikra nilianzisha shamba mwenyewe kama hukupata kajinyonge UNAJISIFIA UNA MKE HUKU KESHALIWA KITAMBO dushe zishapita zaidi ya kumi
???????????Nina miaka 34 ni umri mkubwa nimekusaidia kwa kukuwekea biblia inasemaje kuhusu bikra lakini umeifanya akili yako iwe ngumu kuamini ukweli
naamini hata nikikuuliza maswali utakosa majibu hayo mepesi umeshindwa sikiliza hiyo video kwenye dhread hii ndipo urudi MAANA HUJUI BIKRA NI NINI
KIUFUFUPI
BIKRA NI KUTOKUGUSWA
KAMA MWANAMKE NI YULE ASIYE GUSWA NA MWANAUME YEYOTE chekecha akili yako kwanini bikra iwepo?
Msamehe buremimi nakwambia Huna ak ili unabisha hebu ona hyo pumba uliyotema hapo kumbe ulishawapitia wengne? nahukuwaowa wakat unawatia ulitegemea watakao kuja kuwaoa watawakuta bikira? think before u speak.. ww mwenyew umeoa ukiwa mtombaji mzoefu kwann usinge jitunza? hvyoo
Hakuondoka nayo...[emoji15] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]maskini i pity your wife as the matter of fact she gat married to a fool....hahaaa unatombewaaa weee in the name of bikiraaa.....uiiii hata kama ulinipitia sio tatizooo hukunimega mahali. hukuondoka na k yangu wala utamu wanguu....THINK BIG MR KIBIRAA
Hakuondoka nayo...[emoji15] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
hajaondoka nayoo kweli