Job Richard
JF-Expert Member
- Feb 8, 2013
- 3,874
- 2,203
- Thread starter
-
- #21
Kama hujijui hata uwe na k itakusaidia nini ? wewe mwenyewe hujiamini nini nikiulize kwako na inaonekana ushakazwa hata kabla hujavunja ungo wewe la kukuuliza umekutana na dushe ngapilabda mimi ndio nkujuze ww maaana mm ndio mwenye k afu ndio najua of its real or fake kama ni damu au uchi kubana pole utalishwaaa haramu mpaka uondoe ushamba ndan yako
nipo kwenye ndoa mwaka wa tano huu na sijutii nilidumu nae miaka nane kwanini nisisifu bikra? nilipita huko kwingine lakini yeye alijizuia HEBU TATHMINI ALIVYOULINDA MWILI WAKE
kama hujaoa tafuta bikra kama uliacha shauri yako
unatia hurumaaa maaana Huna hata akilii yakujiongozaa maaana nakushangaa had I unazungumzia upandee wa pili wa mtu ushasahau hata Mada yakoKama hujijui hata uwe na k itakusaidia nini ? wewe mwenyewe hujiamini nini nikiulize kwako na inaonekana ushakazwa hata kabla hujavunja ungo wewe la kukuuliza umekutana na dushe ngapi
sisi wanaume tuna msemo wetu ukiona umeliwa na wanaume zaidi ya wanne wewe jamvi la wageni chipsi moja tu ushavua
mwambie huyooo anajua mapenz bikiraaa haha haha ndio shida ya babu kuchipukia uzeen na thread zake za kishamba kama yy akipata mke bikiraaa natumain hata da da yake ni bikiraaa ampe rafikiyeeYetu macho na maskio tu,
ngoja hiyo harufu ya kuku wa kienyeji imtoke,
Kwa mafuta aliyonunua yeye,
Ataleta mrejesho soon!!
Maana hapo alipo hajui hata mwanamke anahitaji nini,
Yeye kawaza bikra tu!!!!;
mimi nakwambia Huna ak ili unabisha hebu ona hyo pumba uliyotema hapo kumbe ulishawapitia wengne? nahukuwaowa wakat unawatia ulitegemea watakao kuja kuwaoa watawakuta bikira? think before u speak.. ww mwenyew umeoa ukiwa mtombaji mzoefu kwann usinge jitunza? hvyoonipo kwenye ndoa mwaka wa tano huu na sijutii nilidumu nae miaka nane kwanini nisisifu bikra? nilipita huko kwingine lakini yeye alijizuia HEBU TATHMINI ALIVYOULINDA MWILI WAKE
kama hujaoa tafuta bikra kama uliacha shauri yako
Watu washakula saana 0713 kulinda hyo bkamimi nilipata bikra nilianzisha shamba mwenyewe kama hukupata kajinyonge UNAJISIFIA UNA MKE HUKU KESHALIWA KITAMBO dushe zishapita zaidi ya kumi
haha haha mwambieee anajivunia ya mbele kumbe nyuma upepo unapitaWatu washakula saana 0713 kulinda hyo bka
Ujanja ni kumtuliza mwanamke mwenye degree ya umalaya[emoji91]nahisi umekurupuka vibaya usingixini mm mwanamke nlioa linii? Acha kupunic ujingaa bikira kitu gan kaka? uchafu kama uchafu mwngne alafu real man hajitapii bikira ya demu anajitapia kumtuliza demu asichoropokee...pouleee
kama kaweza ya mbele ya nyuma atashindwaje?Watu washakula saana 0713 kulinda hyo bka
huyo hata uwe na pesa ataenda kwa chokoraa nje kutulia kwake mkiwa pamoja tuUjanja ni kumtuliza mwanamke mwenye degree ya umalaya[emoji91]
hizo bikra zako za kitoto mkuu hapa hatuongelei michezo yenu kamficheni tupo kwenye ndoa na ingekuwa umefanya hayo kweli ungejitambua maana nakuona bado una mawazo ya vijana miaka 18 hukijui unachokizungumzia na hutofaushi michezo na ndoaKama ni bikra nilianza kuzitoa toka mwaka 94,
Ila haikuwa kigezo cha kuoa,
Wewe unadanganywa na i love u,
Sasa kama unaona huyo akusumbuhi,
Ujue wapo wanaomkojoza kimyakimya!!
mimi nakwambia Huna ak ili unabisha hebu ona hyo pumba uliyotema hapo kumbe ulishawapitia wengne? nahukuwaowa wakat unawatia ulitegemea watakao kuja kuwaoa watawakuta bikira? think before u speak.. ww mwenyew umeoa ukiwa mtombaji mzoefu kwann usinge jitunza? hvyoo
Mkuu mm naomba unijuze bikra ya kweli ipoje, au nn kigezo cha kujua hii ni bikra??Kwa utoto ulio nao mpaka umeshindwa kutambua bikra ni nini
ndo wale wale mnashangilia damu ikitoka hata akiwa period damu itatoka mkuu hebu rudi au niulize nikujuze maana ya bikra ndipo utoe hoja yako
maskini i pity your wife as the matter of fact she gat married to a fool....hahaaa unatombewaaa weee in the name of bikiraaa.....uiiii hata kama ulinipitia sio tatizooo hukunimega mahali. hukuondoka na k yangu wala utamu wanguu....THINK BIG MR KIBIRAAhahahaha ni bora mimi nimekiri nilicheza ligi za mchangani na ndio maana namsifia wale wote piga chini huenda nawe nilikupitia maana hilo povu
na wale wote nilikuta wameshapitiwa hata niliokuwa siwadhanii kukusaidia angalia clip hapo juu ujue thamani ya bikra katika ndoa yako
maskini i pity your wife as the matter of fact she gat married to a fool....hahaaa unatombewaaa weee in the name of bikiraaa.....uiiii hata kama ulinipitia sio tatizooo hukunimega mahali. hukuondoka na k yangu wala utamu wanguu....THINK BIG MR KIBIRAA
utazijua ukikua bado mtoto kalaleKhaaah bikra ndo nin
sio jukumu lako kujua babuu maaana mwil wangu haukuhusuHahahaha nina furaha kukutana na dada mhuni ngoja nikuulize umeolewa ndugu yangu maana bikra zote huna?
Una nipasho sana punguza ashki hizomimi nilipata bikra nilianzisha shamba mwenyewe kama hukupata kajinyonge UNAJISIFIA UNA MKE HUKU KESHALIWA KITAMBO dushe zishapita zaidi ya kumi