Chisamba
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 1,521
- 788
kwenye soko ukiwa pekee yako juu basi wenzako unawaona mavi tu,nadhani wanaelimika kadiri siku zinavyokwendaWALE JAMAA WALIJIONA MUNGU WATU ILA KWA SASA WANANYOOKA
kwenye soko ukiwa pekee yako juu basi wenzako unawaona mavi tu,nadhani wanaelimika kadiri siku zinavyokwendaWALE JAMAA WALIJIONA MUNGU WATU ILA KWA SASA WANANYOOKA
hoja ni tale kusema ukweli wa kila jambo lililotokea siku za nyuma ishu hapa sio uzuri wa clouds na wasafi,unachanganya hoja mkuuWasafi hawana content za maana wanasikiliza wasafi nao huwa hawajielewi.Clouds inaweza kuwa imeyumba kidogo kwa sababu ya Ruge ndio tayari hayupo,ila footprints walizonazo clouds wasafi hawazifikii hata kwa ndoto tu wasafi makelele mengi hawana cha maana unaweza ku gain
diva umemsahau mkuu kwani nae si amehama tayari au karudiMaisha yanaenda kasi kweli, jamaa walikuwa wanajiona ni kama akina Pdiddy, Rick Ross, kina Wayne wa Entertainment industry! Unyamwezi mwingi sana ila kumbe jeuri ilikuwa kwa sababu ya yule mastermind😂 aliedanja. Hawajakaa vizuri Kibonde akasepa nae kimsingi clouds imeisha.
They are just making kicks of the dying horse. Wasafi haijawafikia ila their growing pace is promising.
Alifukuzwa kwa utovu wa nidhamudiva umemsahau mkuu kwani nae si amehama tayari au karudi