Kuna wivu na wivu mkuu
Sio kila wivu unaousema wewe ni wa maana
Mwingine haufaai
Maana kiwango cha kumchunga mkeo unachotumia ungekitumia kuzalisha ungekuwa mbali sana
Kama unampenda shinda nae nyumbani kutwa, sokoni nenda nae, Kanisani/msikitini nenda nae, salon nenda naye na hata kokote anakotaka we nenda nae usimwachie nukta ya kusogeza mguu bila wewe hapo utasema kweli umelinda
Ila hiyo ya kwamba anashinda mchana nyumbani na anaenda sokoni na kwingine akiamua kukucheat atafanya tuu
Kumbuka kwa mwanaume hahitaji siku nzima kukaa na mkeo mpe dakika kumi tuu ashamaliza mambo yake na mkeo hata kama ni washroom