Nampenda sana, ila amenizidi miaka 3

Nahisi mapenzi yako kwake yanapungua,kwa sababu mpaka unaona kakuzidi umri baada ya miaka 3,je mwanzo hukuliona hilo?
 
hivi wanaume wa Dar nani kawaroga [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

mambo gani haya sasa!???
kama humtaki tupa kule
dunia imejaa wadada mikato yako unayoitaka kila mahala..
acha kufanya mambo yawe magumu.. tupa huko kamata mwingine..
kesi imefungwa!!!
 
Wazungu wanasema age is just nini vilee?? Maana nshasahau
 
Hujampenda sana, ili ni illusion tu. Wanaopenda sana hawaombi ushauri ila watu huwaomba wawapatie ushauri. Hence, mapenzi ni upofu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…