Nampenda Mtangazaji wa Tv I Mimi Mars


Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,952
Likes
1,220
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,952 1,220 280
Huyu Binti Mrembo Mimi Mars wa TV1 ananikoga moyo kwa umahiri wake Wa kipindi cha Weekend Gossip
Hakika anaweza kipindi kwa jinsi anavyotia ladha. Watangazaji wengine Wa kike igeni mfano wa huyu Binti
Huwa naacha kila kitu kumsikiliza. Mwenye CV yake please naomba.
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,255
Likes
3,428
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,255 3,428 280
Ni umahiri gani we umeuona.....wa kukusanya vipande vya udaku kutoka sources nyingine na kuongeza blah blah.
Sema hapo kwenye urembo sawa....nadhani V alitangulia kuzaliwa akakuta familia bado haijachanganyia financially, ndio maana mdogo mtu akampiga bao.
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,952
Likes
1,220
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,952 1,220 280
Ni umahiri gani we umeuona.....wa kukusanya vipande vya udaku kutoka sources nyingine na kuongeza blah blah.

Sema hapo kwenye urembo sawa....nadhani V alitangulia kuzaliwa akakuta familia bado haijachanganyia financially, ndio maana mdogo mtu akampiga bao.
Ninampenda tu anavyowasilisha hizo habari za Udaku.
 
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
908
Likes
384
Points
80
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
908 384 80
gates graduated university,steve job went to university
 
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,270
Likes
2,128
Points
280
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,270 2,128 280
Kupewa uwezo wa kujiamini na kusimama mbele ya watu. Bila elimu hii huwezi.
Unataka kusema ma-MC wamepiga shule? Nijuavyo mimi watu walio smart kichwani wanakuwa na aibu ya kuongea mbele ya kadamnasi.
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,151
Likes
6,632
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,151 6,632 280
mzuri sura chumbani zero
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,952
Likes
1,220
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,952 1,220 280
Marehemu Steve Jobs na Bill Gates wana elimu gani vile?!
Una ukoo nao? Mambo ya wazungu unajilinganisha nao. Hao jamaa wametoka first world, hata kama kaishia A level au University Dropout siyo sawa elimu yako ya third world. Wewe elimu unaichukia nini au unaota kkuwa kama Bill Gates mvumbuzi wa Microsoft products? We unafikiri aliota
Hizo products bila elimu? Steve Jobs naye alivumbua Apple baada ya kusoma soma.
 
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2015
Messages
4,261
Likes
2,878
Points
280
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2015
4,261 2,878 280
Huyu Binti Mrembo Mimi Mars wa TV1 ananikoga moyo kwa umahiri wake Wa kipindi cha Weekend Gossip
Hakika anaweza kipindi kwa jinsi anavyotia ladha. Watangazaji wengine Wa kike igeni mfano wa huyu Binti
Huwa naacha kila kitu kumsikiliza. Mwenye CV yake please naomba.
Ex wng kipindi tupo secondary
 
U

Upiversity

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
3,519
Likes
2,121
Points
280
U

Upiversity

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
3,519 2,121 280
....ana kasura kazuri..,na kipindi kimemfanania!.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,103
Likes
9,175
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,103 9,175 280
Endelea kupenda tu, wenzetu wapo sayari ya mars wanafanya utafiti wa uwepo wa uhai huko na chanzo cha maisha ya mwanadamu, watanzania katika ubora wetu mapenzi ndio mtaji na ndio kila kitu..
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,067
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,067 280
Poa, tumeshajua unampenda tupe kinachofuata baada ya kumpenda ?
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,493
Likes
6,539
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,493 6,539 280
Ni umahiri gani we umeuona.....wa kukusanya vipande vya udaku kutoka sources nyingine na kuongeza blah blah.
Sema hapo kwenye urembo sawa....nadhani V alitangulia kuzaliwa akakuta familia bado haijachanganyia financially, ndio maana mdogo mtu akampiga bao.
wote wamezaliwa wamekta familia iko njema baba alikuwa East Africa, then akawa mkurugenzi wa AICC( kituo cha kimataifa cha mikutano Arusha) then baba akaenda nao ubalozini America ambako alikuwa mfanya kazi wa ubalozi, kwa hiyo shida ndogondogo haziku wasumbua.
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,169