Nampenda mamdenyi na miss chaga

Mamndenyi juzi alikua analalamika mtoto wake wa nne amenyimwa mkopo nikawaza na kuwazua nikafundua mtoto wake wa kwanza simkuti
 
Last edited by a moderator:
Hawa kweli ni wa kuheshimiwa maana maneno yote haya wameamua kuyameza kimya kimya kweli wanastahili heshima
 
MO11 unaweza kuwa hata mjukuu wangu;
Nimeshakulapo munyu ya kutosha.
Mamndenyi juzi alikua analalamika mtoto wake wa nne amenyimwa mkopo nikawaza na kuwazua nikafundua mtoto wake wa kwanza simkuti
 
Last edited by a moderator:
KUNDULE,
Hivi jina lako la zamani lilikuwa ni nani?
Unapoishi siyo tatizo sana inajulikana ni humu humu JF.

Nimeona humu kuna wadada ambao wana Hekima mfano; hawo niliowataja natamani wangekuwa wapenzi wangu.
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…