Mwita Maranya
JF-Expert Member
- Jul 1, 2008
- 10,565
- 7,993
na Mke wa Mwita Maranya ni msiri wangu pia anaitwa mwaJ
Mkuu Kaizer hivi mkeo AshaDii anafahamu kuwa mke wangu mwaJ ni msiri wako?
Last edited by a moderator:
na Mke wa Mwita Maranya ni msiri wangu pia anaitwa mwaJ
naja ngoja nimalizie homework......
venue nahitaji kuijua
yeah, originale
ha haaaa..... nimeamua kurudia jina la ujana wangu, lol!ilishindikana kabisa mwanaume mgum yule sijapata kuona.....
kumbe hiko ndio kirefu cha @FP mwenzio nilikuwa sijuagi
yeah, originale
ha haaa..... teja naona umewowa upya, lol!Tejaa!!! Missed you. . .Do you know that?
Nina mabwana kibao mbona, me nina saccos kama hujui. Ukiniita jina langu ujue utakuwa unalipia......endela kumlamba mwenyekiti miguu si ndo kazi ulochagua hapa nchini CC....hahaha kama Juliana shozza na mwampamba hahahahah
Salaam zangu zikukute popote ulipo na swaumu yako Mwenyezi Mungu akujaalie mema.
Nakupenda sana Lady doctor na ahsante sana kwa support yako ninapokuwa katika shughuli zangu za kuijenga nchi kwa kuwavua magamba na kuwavisha magwanda waliopotea!
My love to you will NEVER die!