Kaizer
Platinum Member
- Sep 16, 2008
- 25,338
- 17,875
Lady doctor hebu kuja PM fasta.....hujambo weye, msalimie Kaizer
Last edited by a moderator:
Lady doctor hebu kuja PM fasta.....hujambo weye, msalimie Kaizer
Lady doctor hebu kuja PM fasta.....
Namhurumia anavyotoa macho, sijui atazoea lini?hahahaha msiri wangu mwaJ, nadhani tushamwambia Mwita Maranya kuwa hatujakutana bara barani.....nimemshangaa kweli na swali lake hilo... lol
mkubwa now days umezidisha kupapenda huko PM
Mi niko poa sana sema ndiyo huyu ndugu yangu Kaizer ananiletea michongo ya inatoka au haitoki..
Lady doctor hebu kuja PM fasta.....
ya ya ya! ndiyo udume huo, ungechelewa kidogo tu!! ingekula upande wako..
bado haijashindikana, usuluhishi unaendelea na hv sasa tunaendelea vizuri sana, inatia matumaini makubwa sana! Heaven on earth my darling i miss you so much, mwaaaaaaaaaaa!
kaka nina kiu afu nikiitizama Hiyo avatar yako stimu zinaongezeka..
duh
yaani wewe UNDENIABLE kuniacha hadharani
majirani wakishuhudia namna ile!!!!
shansarie si ndo maana nilitaka nije katika lile darasa unalotoapole sana utapata mwingine tu usijali sana wapo wengi tu wanatafuta
usijali, ni hasira tu! unakumbuka na wewe siku ile ulikuwa unafanya sivyo, we kweli mm nakutafuta huku na huku halafu unaibuka na kusema ulifungiwa, jamani mm ningefanye pale! roho inauma sana!yaani wewe UNDENIABLE kuniacha hadharani
majirani wakishuhudia namna ile!!!!
pole sana utapata mwingine tu usijali sana wapo wengi tu wanatafuta
usijali, ni hasira tu! unakumbuka na wewe siku ile ulikuwa unafanya sivyo, we kweli mm nakutafuta huku na huku halafu unaibuka na kusema ulifungiwa, jamani mm ningefanye pale! roho inauma sana!
yaani wewe UNDENIABLE kuniacha hadharani
majirani wakishuhudia namna ile!!!!