Nampenda Huyu Mwanamke Kupita Maelezo...

Nampenda Huyu Mwanamke Kupita Maelezo...

Siyo kama namjibia huyu jamaa, ana kauoga flani hivi!!
Afu anajaribu kufanya mapinduzi..
Ona nyie wakike mpaka sasa mpo lakini yeye mwanaume hayupo!
Mwambie aje basi..

Hivi wewe mdomo wako walishakukata? si umwambie mwenyewe.....alafu uache kazi ya kulamba watu miguu....ujue umeshakuwa mtu mzima! au unasubiri alarm ya kukukumbusha ndo ujue?
 
Hivi wewe mdomo wako walishakukata? si umwambie mwenyewe.....alafu uache kazi ya kulamba watu miguu....ujue umeshakuwa mtu mzima! au unasubiri alarm ya kukukumbusha ndo ujue?

sijui kulamba miguu hata kidogo!! nabubuja au walinikataka midogo kiaje? na aliyekata unamjua?
 
Nina furaha sana mpenzi wangu asante kwa air time nakupenda pia kupita maelezo ,kila nikikufikiria sipati jibu nina kila sababu na kukuheshimu na kukuthamini. many peole mention I LOVE U to me bt The happiness u gave me the day u mentioned I NEED U IN MA LIFE was more than anything i have ever asked for. na tangu siku hiyo nina furaha sana.
this is beyond love huwezi fananisha na hao walanguzi hapo juu kila kukicha wanaachana wakiongozwa na pedeshee Bishanga
 
Last edited by a moderator:
kiwatengu asante kwanza umenipa heshima kubwa sana kwa hili hapa .............My mama Mamndenyi wewe ndiyo unaweza kufikia kwa 90% coz
unajua kupenda na kulea pamoja na kuvumilia sana....................
.................nazidi kukusisitizia sana mpende mkeo
shansarie.............na kuona kama moyo wako umeanza kuhama hama mara kwa Smile mara kwa ........... Hiyo kitu sipendi kabisa. Sitaki mwali wangu apate machungu ya talaka kama niliyoyapata kwa Mr Rocky, tafadhali sana tulia na mkeo.

.....................Ndimi mama yako ya mujini.............

 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom