Nampenda Evelyn Salt


Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
11,600
Likes
12,093
Points
280
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
11,600 12,093 280
Rekebisha huo mwandiko hata ukimwita aje chaaap
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
5,892
Likes
5,385
Points
280
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
5,892 5,385 280
Tafuta mpunga wewe ndie utakaetafutwa sio kulia lia humu haisadii kitu...
 
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
3,862
Likes
7,960
Points
280
Age
47
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
3,862 7,960 280
Mkuu hebu kunywa maji ushushe huo mchecheto wa moyo, inaonyesha moyo uko kwenye vibration isiyo ya kawaida.
 
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
3,862
Likes
7,960
Points
280
Age
47
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
3,862 7,960 280
Alaa kumbe? Na huyo bibie unayempigia hilo gitaa ni nani?
Mimi mwenyewe simjui, ila tulikutana kwenye kampeni za TANU huko Ujiji.
 
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
3,862
Likes
7,960
Points
280
Age
47
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
3,862 7,960 280
Ohooo! Kweli hiyo fani ya kughiribu uliianza kitambo...tangu enzi za TANU tena Ujiji?
Huyo bibie ni mtusi au mbemba?
Hahaha kwa lafudhi aliyokua akiongea na alivyokua akiguna atakua Mzaire
 
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
3,862
Likes
7,960
Points
280
Age
47
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
3,862 7,960 280
Bila shaka ni mnyamlenge, ulikuwa unamwimbia wimbo gani?
Hahaha wimbo niliokua namwimbia ulikua na mahadhi ya twist, ulikua unaitwa Ngakukunda
 

Forum statistics

Threads 1,215,809
Members 463,420
Posts 28,560,341