Namna ya ufugaji wa nguruwe na kuku wa kienyeji

rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
538
Points
250
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
538 250
Mimi ni mtaalamu wa kufuga nguruwe na kuku wa kienyeji. Na pia nimetunga kitabu cha ufugaji wa nguruwe na kuku wa kienyeji! Kitabu hicho nakiuza kwa shilingi 30000 tu.

kitabu hicho pia kitakupa mbinu za ufugaji wenye tija na kuweza kukata hamu yako ya ujasiriamali.

Baada ya kununua kitabu hicho nitakutumia soft copy kwenye email yako!

Chakufanya kwasasa tuma email yako na pesa kupitia Mpesa.kwenda namba 0759039524. Nitakutumia haraka sana!

Karibuni sana
 
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
538
Points
250
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
538 250
Wewe unafuga??au wewe utaalamu wako ni katika kuandika tu?? yalimo
mimi ni msomi, mfugaji pia. jipatie kitabu hiki chenye mbinu bora za ufugaji wenye tija!
 
Last edited by a moderator:
msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
1,522
Points
2,000
msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
1,522 2,000
watu wanataka shamba darasa tuje tuone unavyofuga na mtirirko wa tiba unavyowapa, mambo ya vitabu yamepitwa na wakati,usikute hujui hata kama kuku huwa wanataga
 
Microsoft

Microsoft

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
628
Points
500
Microsoft

Microsoft

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
628 500
mimi ni msomi, mfugaji pia. jipatie kitabu hiki chenye mbinu bora za ufugaji wenye tija!
Hebu tuone picha za hao mifugo wako...kama wako vizuri nadhani utakua umeshawishi watu kununua
 
Microsoft

Microsoft

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
628
Points
500
Microsoft

Microsoft

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
628 500
watu wanataka shamba darasa tuje tuone unavyofuga na mtirirko wa tiba unavyowapa, mambo ya vitabu yamepitwa na wakati,usikute hujui hata kama kuku huwa wanataga
Tena biashara yenyewe via M- pesa
:popcorn:
 
Microsoft

Microsoft

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
628
Points
500
Microsoft

Microsoft

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
628 500
Mimi ni mtaalamu wa kufuga nguruwe na kuku wa kienyeji. Na pia nimetunga kitabu cha ufugaji wa nguruwe na kuku wa kienyeji! Kitabu hicho nakiuza kwa shilingi 30000 tu.

kitabu hicho pia kitakupa mbinu za ufugaji wenye tija na kuweza kukata hamu yako ya ujasiriamali.

Baada ya kununua kitabu hicho nitakutumia soft copy kwenye email yako!

Chakufanya kwasasa tuma email yako na pesa kupitia Mpesa.kwenda namba 0759039524. Nitakutumia haraka sana!

Karibuni sana
ATAKAYE NUNUA ASISAHAU KULETA FEEDBACK
:ranger: :ranger:
:ranger: :ranger:
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,371
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,371 2,000
Mimi ni mtaalamu wa kufuga nguruwe na kuku wa kienyeji. Na pia nimetunga kitabu cha ufugaji wa nguruwe na kuku wa kienyeji! Kitabu hicho nakiuza kwa shilingi 30000 tu.

kitabu hicho pia kitakupa mbinu za ufugaji wenye tija na kuweza kukata hamu yako ya ujasiriamali.

Baada ya kununua kitabu hicho nitakutumia soft copy kwenye email yako!

Chakufanya kwasasa tuma email yako na pesa kupitia Mpesa.kwenda namba 0759039524. Nitakutumia haraka sana!

Karibuni sana

Ndugu ABAS yalimo, umetaguliza sana kunadi kitabu bila kuweka hata contents za kilichopo. kuna harufu ya Utapeli, si unajua dunia ya leo!!!
 
Last edited by a moderator:
Microsoft

Microsoft

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
628
Points
500
Microsoft

Microsoft

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
628 500
Ndugu ABAS yalimo, umetaguliza sana kunadi kitabu bila kuweka hata contents za kilichopo. kuna harufu ya Utapeli, si unajua dunia ya leo!!!
Naona umeamua kumlipua Mtaalamu watu mmesha mtafuta mpaka facebook

Sema mkuu yalimo nimependa style yako ya kuchomekea shati.
 
Last edited by a moderator:
K

Kalwe

Senior Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
168
Points
195
K

Kalwe

Senior Member
Joined Jan 15, 2015
168 195
Mimi ni mtaalamu wa kufuga nguruwe na kuku wa kienyeji. Na pia nimetunga kitabu cha ufugaji wa nguruwe na kuku wa kienyeji! Kitabu hicho nakiuza kwa shilingi 30000 tu.

kitabu hicho pia kitakupa mbinu za ufugaji wenye tija na kuweza kukata hamu yako ya ujasiriamali.

Baada ya kununua kitabu hicho nitakutumia soft copy kwenye email yako!

Chakufanya kwasasa tuma email yako na pesa kupitia Mpesa.kwenda namba 0759039524. Nitakutumia haraka sana!

Karibuni sana
Nina swali,Banda la kuku 300 inaweza kuni cost sh ngapi?
 
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,933
Points
2,000
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,933 2,000
nyie watu mnajua kumtoa mtu baeu nyie hamfai
 
M

masamchris

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
246
Points
195
M

masamchris

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
246 195
NAOMBA MAJIBU YA MASWALI YAFUATAYO: andika majibu KWELI au SI KWELI
=> kuku wa kienyeji hutaga wastani wa mayai 72 kwa mwaka?
=> utumiaji wa jani la ALOVERA husaidia kwa 60% magonjwa ya kuku kama mdondo nk?
=> kuku wa kienyeji sehemu za joto huanza kutaga baada ya miezi 5 au 6 wakati sehemu za baridi ni miez 7 au 8?
=> nyama ya kuku wa kienyeji ni tamu sana?
=> kufuga kuku wa kienyeji kwa njia za kienyeji ni hasara kubwa sana ?
SWALI LA PILI: UNAFUGA NGURUWE AINA/SPICIES ZIPI? WANAZAA WATOTO WANGAPI KWA MZAO MMOJA?
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,282
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,282 2,000
mimi ni msomi, mfugaji pia. jipatie kitabu hiki chenye mbinu bora za ufugaji wenye tija!
We huna tofauti na Gwajima anayeombea wagonjwa, ila yeye alilazwa hospitali.

Tupia picha ya shamba lako.
 
didas shungu

didas shungu

Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
11
Points
0
didas shungu

didas shungu

Member
Joined Jul 28, 2015
11 0
Acha kutanguliza pesa mbele 30000 haitoki kitoto namna hiyo watu tunataka tuone mfano kwanza
 
orryhellen

orryhellen

Member
Joined
May 23, 2015
Messages
16
Points
20
orryhellen

orryhellen

Member
Joined May 23, 2015
16 20
Kufuga nguruwe kunalipa kama unaweza na hawana complications
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,492
Points
2,000
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,492 2,000
Muogope Mungu naona umemaliza kutapeli huko mtaani sasa unakuja kutapeli jf,wewe juzijuzi ulisema unafuga nguruwe 30 kwenu kigoma na ukasema nguruwe wako anatoa robo tani,watu wakakuuliza aina ya huyo nguruwe ukashindwa kujibu,na kila mtu alitia shaka kama wewe unafuga sasa unataka kutuibia tena moderator inabidi akushughulikie fasta
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,242
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,242 2,000
Muogope Mungu naona umemaliza kutapeli huko mtaani sasa unakuja kutapeli jf,wewe juzijuzi ulisema unafuga nguruwe 30 kwenu kigoma na ukasema nguruwe wako anatoa robo tani,watu wakakuuliza aina ya huyo nguruwe ukashindwa kujibu,na kila mtu alitia shaka kama wewe unafuga sasa unataka kutuibia tena moderator inabidi akushughulikie fasta
@Mdakuzi ..... umenikumbusha kuhusu ule uzi wa nguruwe kwenye uzito Wa 250kg
 

Forum statistics

Threads 1,334,992
Members 512,162
Posts 32,492,679
Top