Namna ya ufugaji wa nguruwe na kuku wa kienyeji

K

king90

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2014
Messages
294
Points
225
K

king90

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2014
294 225
Daah! kumbe ndo yule jamaa aliesema ana nguruwe 30 na kila siku anachinja mmoja
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,492
Points
2,000
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,492 2,000
Daah! kumbe ndo yule jamaa aliesema ana nguruwe 30 na kila siku anachinja mmoja
Ndo yeye na anadai kwao kigoma anauza kilo elfu kumi sasa hao nguruwe 30 hawaishi tu na kila siku anachinja
 
donata fredy

donata fredy

Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
45
Points
125
donata fredy

donata fredy

Member
Joined Jul 22, 2016
45 125
Mmmmh
Maandishi watu wanasoma saana. Lkn lengo hawafikii. Kikubwa ni Shamba darasa Broh. Haya atakaye nunua kitabu utamtumiaje kama yuko mbali nawe. Cha msingi Fanya hay a

Andika yaliyomo
Omba email na utume bila malipo mbele
Eleza jinsi kitabu kitakavyo mfikia aliye mbali nawe
.
Ukitanguliza hela mbele utaonekanika tapeli. Ni hayo. Kama nimekukwaza nisamehe
 
donata fredy

donata fredy

Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
45
Points
125
donata fredy

donata fredy

Member
Joined Jul 22, 2016
45 125
NAOMBA MAJIBU YA MASWALI YAFUATAYO: andika majibu KWELI au SI KWELI
=> kuku wa kienyeji hutaga wastani wa mayai 72 kwa mwaka?
=> utumiaji wa jani la ALOVERA husaidia kwa 60% magonjwa ya kuku kama mdondo nk?
=> kuku wa kienyeji sehemu za joto huanza kutaga baada ya miezi 5 au 6 wakati sehemu za baridi ni miez 7 au 8?
=> nyama ya kuku wa kienyeji ni tamu sana?
=> kufuga kuku wa kienyeji kwa njia za kienyeji ni hasara kubwa sana ?
SWALI LA PILI: UNAFUGA NGURUWE AINA/SPICIES ZIPI? WANAZAA WATOTO WANGAPI KWA MZAO MMOJA?
nimependa sana hii
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,371
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,371 2,000
Sasa Abas na ufugaji wa nguruwe wapi na wapi

Naona umeamua kumlipua Mtaalamu watu mmesha mtafuta mpaka facebook

Sema mkuu yalimo nimependa style yako ya kuchomekea shati.
 
T

the say

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2014
Messages
1,602
Points
2,000
T

the say

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2014
1,602 2,000
Duh nimekuja mbio nimekutana Na neno m pesa aiseee
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
4,375
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
4,375 2,000
NAOMBA MAJIBU YA MASWALI YAFUATAYO: andika majibu KWELI au SI KWELI
=> kuku wa kienyeji hutaga wastani wa mayai 72 kwa mwaka?
=> utumiaji wa jani la ALOVERA husaidia kwa 60% magonjwa ya kuku kama mdondo nk?
=> kuku wa kienyeji sehemu za joto huanza kutaga baada ya miezi 5 au 6 wakati sehemu za baridi ni miez 7 au 8?
=> nyama ya kuku wa kienyeji ni tamu sana?
=> kufuga kuku wa kienyeji kwa njia za kienyeji ni hasara kubwa sana ?
SWALI LA PILI: UNAFUGA NGURUWE AINA/SPICIES ZIPI? WANAZAA WATOTO WANGAPI KWA MZAO MMOJA?
SI KWELI
KWELI (tukiwa wadogo kuku wakiumwa ugonjwa wowte tuliwapa hiyo majani wakapona)
KWELI
KWELI ni Tamu hasa
SI KWELI
 
S

shadmend

Member
Joined
Dec 17, 2015
Messages
14
Points
45
S

shadmend

Member
Joined Dec 17, 2015
14 45
watu wanataka shamba darasa tuje tuone unavyofuga na mtirirko wa tiba unavyowapa, mambo ya vitabu yamepitwa na wakati,usikute hujui hata kama kuku huwa wanataga
Vitabu kupitwa na wakati sina hakika mkuu wangu, japo mtoa mada hajaeleza vizuri akaeleweka kiasi cha kumshawishi mtu kunua hicho kitabu anachosema kakiandika.....
 
M

marvinpm

Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
37
Points
95
M

marvinpm

Member
Joined Mar 11, 2018
37 95
Hello..... Karibuni Sana Katika group linalohusu ufugaji wa nguruwe

Karibu Sana wewe mtaalamu wa mifugo, mfugaji, mnunuzi, pamoja na Wale wenye kiu ya kujifunza zaidi kuhusu ufugaji huu wenye tija na kipato cha uhakika.....

Click link ifuatayo kujiunga......

Zingatia kujitambulisha pindi tu uingiapo katika group hili
ZINGATIA KUJITAMBULISHA PINDI TU UINGIAPO KATIKA GROUP HILI... JINA, MKOA, SHUGHULI

TSA- PIG FARMING
 
S

shadmend

Member
Joined
Dec 17, 2015
Messages
14
Points
45
S

shadmend

Member
Joined Dec 17, 2015
14 45
Hello..... Karibuni Sana Katika group linalohusu ufugaji wa nguruwe

Karibu Sana wewe mtaalamu wa mifugo, mfugaji, mnunuzi, pamoja na Wale wenye kiu ya kujifunza zaidi kuhusu ufugaji huu wenye tija na kipato cha uhakika.....

Click link ifuatayo kujiunga......

Zingatia kujitambulisha pindi tu uingiapo katika group hili
ZINGATIA KUJITAMBULISHA PINDI TU UINGIAPO KATIKA GROUP HILI... JINA, MKOA, SHUGHULI

TSA- PIG FARMING
Nimejaribu mara nyingi namna ya kuingia kupitia hii link naona inagoma, niunge 0764255990
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
3,323
Points
2,000
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
3,323 2,000
Mbona haikubali mkuu
Hello..... Karibuni Sana Katika group linalohusu ufugaji wa nguruwe

Karibu Sana wewe mtaalamu wa mifugo, mfugaji, mnunuzi, pamoja na Wale wenye kiu ya kujifunza zaidi kuhusu ufugaji huu wenye tija na kipato cha uhakika.....

Click link ifuatayo kujiunga......

Zingatia kujitambulisha pindi tu uingiapo katika group hili
ZINGATIA KUJITAMBULISHA PINDI TU UINGIAPO KATIKA GROUP HILI... JINA, MKOA, SHUGHULI

TSA- PIG FARMING
 
Mr Confidential

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
689
Points
1,000
Mr Confidential

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2018
689 1,000
Hehehee, kwa mara ya kwanza naona mtu mwenye ID mbili akijidhihirisha. Nimecheka sanaaaa.
 

Forum statistics

Threads 1,334,021
Members 511,787
Posts 32,461,278
Top