Yaani nimeditate kama napanda ngazi?............ Dah mshana Jr sikuchoki ujue!! Ahsante
Yaani nimeditate kama napanda ngazi?............ Dah mshana Jr sikuchoki ujue!! Ahsante
Yaani nimeditate kama napanda ngazi?............ Dah mshana Jr sikuchoki ujue!! Ahsante
HAhahaha Mkuu bado sijaitafuta.......... ngoja nijaribu. Ila sasa msuba wapatikana wapi? maana kumeditate sio mchezoUmeipata?
HAhahaha Mkuu bado sijaitafuta.......... ngoja nijaribu. Ila sasa msuba wapatikana wapi? maana kumeditate sio mchezo
Seminarian Mate.......... hahahha usije tu ukawa wa pale kwa Makapuchini. But ukiiwezea mazee ni nzuri sanaNakumbuka enzi izo nikiwa seminar, brother flani alikua akitufundisha ku maditate, aisee noma sana.
Inahitaji concentration kubwa mno kwa beginners
Seminarian Mate.......... hahahha usije tu ukawa wa pale kwa Makapuchini. But ukiiwezea mazee ni nzuri sana
Nakumbuka enzi izo nikiwa seminar, brother flani alikua akitufundisha ku maditate, aisee noma sana.
Inahitaji concentration kubwa mno kwa beginners
Seminarian Mate.......... hahahha usije tu ukawa wa pale kwa Makapuchini. But ukiiwezea mazee ni nzuri sana
.Sanaa.. ni tiba pia nilisikiaga
[emoji15] [emoji15] [emoji102]
Imeshakufa hiyoMkuu Mshana Jr nilipokuwa mdogo kwa kutumia maganda ya korosho nilijichora nanga ikiwa imezungushiwa nyoka, ni enzi za utoto bila kujielewa, Vipi inaweza kuwa na effect yeyote kwa maisha yangu ya sasa?? Kama ndio nafanyaje kuifuta maana alama yake bado ipo kwa mbali kama kovu hivi.
OK mkuu.Imeshakufa hiyo