Mkuu katika pitapita zangu huku Ughaibuni nimekutana na hii Vodka....Tafadhali naomba ufafanuzi wa hii shape ya chupa ni shape ya fuvu ...Je ni Secret society fulani wako kazini bila ya sisi kujuwa ???
Always alama ya fuvu ama alama ya fuvu na mifupa ama alama ya mifupa peke yake ni alama ya mojawapo ya hizi secret society... Maranyingi ikiwa kwenye nguo ama mwilini kuchora tattoo au kwenye vitu kama hivyoMkuu katika pitapita zangu huku Ughaibuni nimekutana na hii Vodka....Tafadhali naomba ufafanuzi wa hii shape ya chupa ni shape ya fuvu ...Je ni Secret society fulani wako kazini bila ya sisi kujuwa ???
Nimekupata mkuu kuanzia leo naachana na hiki kilauri....Always alama ya fuvu ama alama ya fuvu na mifupa ama alama ya mifupa peke yake ni alama ya mojawapo ya hizi secret society... Maranyingi ikiwa kwenye nguo ama mwilini kuchora tattoo au kwenye vitu kama hivyo
Vipo vingi sana nisivyovijua hasa katika ulimwengu huo wa giza....mkuu umesomea wapi hii elimu??Duu ulikuwa unatumikia ibada usiyoijua
Ingia hapa a day in the Buddhist collegeVipo vingi sana nisivyovijua hasa katika ulimwengu huo wa giza....mkuu umesomea wapi hii elimu??
Nimesoma maelezo ya harakaharaka na nimekumbuka mwaka 1997 zilitoka scholarship za kwenda kusomea budhism huko South Africa...Rafiki yangu wa karibu sana alipata scholarship na alikuwa huko kwa miezi kadhaa...alikimbia na kunieleza mambo makubwa yaliyomkera ni pamoja na dharau za wachina na matusi kwa watu weusi.....Ingia hapa a day in the Buddhist college
Niambie jina lake nitakuwa namjuaNimesoma maelezo ya harakaharaka na nimekumbuka mwaka 1997 zilitoka scholarship za kwenda kusomea budhism huko South Africa...Rafiki yangu wa karibu sana alipata scholarship na alikuwa huko kwa miezi kadhaa...alikimbia na kunieleza mambo makubwa yaliyomkera ni pamoja na dharau za wachina na matusi kwa watu weusi.....
Valerian MburaNiambie jina lake nitakuwa namjua
Bila shaka ni 1998...Huyu sio 98 kweli? Kwakuwa kwa intake ya 97 silikumbuki hilo jina
Yuko MwanzaDah 98 huyo... Yuko wapi Sasa!?
Poa salamu zimefika....ninawasiliana nae ki digitally .....ni muda mrefu sana sijaonana nae tangu niondoke That side of the worldNdio nisalimie sana
View attachment 581171mafuvu ni alama maarufu inayotumiwa na wengi... Wengine wanajua maana yake na wengine ni kuiga tu.. Fuvu na mifupa miwili ni alama ya kufisha na uharibifu
Watu hupenda kuwa na alama mbalimbali za kujitambulisha, hata hapa JF kuna watu hutumia alama kwenye avatar zao
Kuwa makini na alama unayotumia kwakuwa kiroho hukutmbulisha hivyo na kuipa nguvu ya kutenda katika ulimwengu halisi
Unatafuta vipi alama yako halisi? Fanya hivi
1. Tafuta sehemu iliyokuwa kimya na tulivu
2. Kaa katika mkao wa tahajudi kwa utulivu
3. Vuta hisia za ngazi... Yaani tengeneza ngazi akilini mwako
4. Weka nia ya kuipata alama yako juu mwisho wa ngazi
5. Vuta hisia halisi za kuanza kupanda ngazi yako
6. Panda kihisia mpaka juu kabisa
7. Cha kwanza utakachokiona mawazoni mwako juu mwisho wa ngazi ndio alama yako kiroho... Itumie hiyo kwa mambo yako... Unaweza ichapa kwenye vitu vyako, kuitumia kama avatar, kuitumia kwenye manuizi na viapo! Wengine hujichora tattoo ya alama zao
Ukiweza kuipatia alama yako kwa usahihi utakuwa umezalisha roho yenye nguvu hata kwenye mambo ya kulaani na ushirikina hivyo kuwa mwangalifu sana
Njia ya tahaduji ni ngumu hivyo baadhi hutumia bangi kupata imagination husika ama ulozi lakini hizi ni njia bandia na zenye madhara mengi
Sent using Jamii Forums mobile app
HIYO MIWANI KWENYE AVATAR YAKO NI ALAMA PIA AU ULEMBO TUView attachment 581171mafuvu ni alama maarufu inayotumiwa na wengi... Wengine wanajua maana yake na wengine ni kuiga tu.. Fuvu na mifupa miwili ni alama ya kufisha na uharibifu
Watu hupenda kuwa na alama mbalimbali za kujitambulisha, hata hapa JF kuna watu hutumia alama kwenye avatar zao
Kuwa makini na alama unayotumia kwakuwa kiroho hukutmbulisha hivyo na kuipa nguvu ya kutenda katika ulimwengu halisi
Unatafuta vipi alama yako halisi? Fanya hivi
1. Tafuta sehemu iliyokuwa kimya na tulivu
2. Kaa katika mkao wa tahajudi kwa utulivu
3. Vuta hisia za ngazi... Yaani tengeneza ngazi akilini mwako
4. Weka nia ya kuipata alama yako juu mwisho wa ngazi
5. Vuta hisia halisi za kuanza kupanda ngazi yako
6. Panda kihisia mpaka juu kabisa
7. Cha kwanza utakachokiona mawazoni mwako juu mwisho wa ngazi ndio alama yako kiroho... Itumie hiyo kwa mambo yako... Unaweza ichapa kwenye vitu vyako, kuitumia kama avatar, kuitumia kwenye manuizi na viapo! Wengine hujichora tattoo ya alama zao
Ukiweza kuipatia alama yako kwa usahihi utakuwa umezalisha roho yenye nguvu hata kwenye mambo ya kulaani na ushirikina hivyo kuwa mwangalifu sana
Njia ya tahaduji ni ngumu hivyo baadhi hutumia bangi kupata imagination husika ama ulozi lakini hizi ni njia bandia na zenye madhara mengi
Sent using Jamii Forums mobile app