Namna ya kumuomba mwanamke mtoke out

Namna ya kumuomba mwanamke mtoke out

Mwambie unataka kutoka naye dinner weekend. Akikubali hio siku mfate kwake au kwao na gari hata kama huna chukua Uber.
Mkifika huko mnunulie vinywaji na chakula alafu husimtongoze kwa week nzima mtoe out tena alafu mtongoze sasa. [emoji23][emoji23] Ataamua sasa mwenyewe kama yuko single au already taken [emoji6]
And don't forget to thank me.
Hahahaa, mzoefu eeeh! teh
 
ni kitendo cha kumwambia jioni kama una nafasi twende sehemu hii full stop au twende tukakae sehemu tofauti ahihitaji hesabu za kurusha rocket
 
Sasa si anataka kumtoa bibie out na bado hajakubaliwa. Lazima aingie kwa gear za kubembeleza penzi
Kumbe ndiyo mnapendaga hivi.....

Hivi ukumpigia mwanaume simu kisha akakuambia nipo nyumbani chukua gari uje unafikiria nini? Hajali ?

Maana nimeona hapo umetoa ushauri akachukuliwe...binafsi ningemwambia anifuate nilipo nisingeenda kumfuata.
 
Mwambie unataka kutoka naye dinner weekend. Akikubali hio siku mfate kwake au kwao na gari hata kama huna chukua Uber.
Mkifika huko mnunulie vinywaji na chakula alafu husimtongoze kwa week nzima mtoe out tena alafu mtongoze sasa. [emoji23][emoji23] Ataamua sasa mwenyewe kama yuko single au already taken [emoji6]
And don't forget to thank me.
Hakuna haja ya kumtongoza.
Yaani siku hizi ukishamtoa mtu out na kumrusha kwao bila kumwambia chochote zaidi ya story atajiongeza mwenyewe.
Kesho yake atakutumia msg "is there anything you wanted to tell me yesterday?"
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Wakuu, habarini kuna mrembo mmoja nitokea kuzoeana sana nae, nitumie mbinu gani niweze kumtoa huyu mrembo outing au maneno gani nimwambie ili atambue nataka nimualike lunch
Huu nao ni uzi?
 
Mwambie mama chomoa betri tujilipue out weekend hii
 
Taja range ya Umri wako na wake na kipato chako nikushauri
 
Back
Top Bottom