Namna ya kumuomba mwanamke mtoke out

Namna ya kumuomba mwanamke mtoke out

Cha msingi na kikubwa hapo ni kutafuta eneo ambalo atalifurahia na hicho ndo cha kuangaika nacho na nilitegemea labda ungeomba ushauri hapa kwa eneo uliopo. Kumwambia kuwa unataka kumtoa for Outing hakuhitaji maneno ya dhahabu zaidi ya kufikisha tu ujumbe. Pia muombe iwe Dinner na sio Lunch. Hii ni kwa ajili ya kukupa confidence na uhuru ukizingatia hali yako.
 
Mwambie unataka kutoka naye dinner weekend. Akikubali hio siku mfate kwake au kwao na gari hata kama huna chukua Uber.
Mkifika huko mnunulie vinywaji na chakula alafu husimtongoze kwa week nzima mtoe out tena alafu mtongoze sasa. [emoji23][emoji23] Ataamua sasa mwenyewe kama yuko single au already taken [emoji6]
And don't forget to thank me.
Iyo wiki nzima anakuwa anasubili nini?
 
Mwambie unataka kutoka naye dinner weekend. Akikubali hio siku mfate kwake au kwao na gari hata kama huna chukua Uber.
Mkifika huko mnunulie vinywaji na chakula alafu husimtongoze kwa week nzima mtoe out tena alafu mtongoze sasa. [emoji23][emoji23] Ataamua sasa mwenyewe kama yuko single au already taken [emoji6]
And don't forget to thank me.
Moja kati ya vitu wanaume wengi hukosea ni kuonyesha tamaa(being desparate) hakuna mwanamke anapenda mwanaume ambaye anaonekana ana hamu sana na yeye kuhusu kuhangaika kutafuta gari kama huna sasa hapo inategemea uchumi na class ya mwanamke
 
Exactly
Moja kati ya vitu wanaume wengi hukosea ni kuonyesha tamaa(being desparate) hakuna mwanamke anapenda mwanaume ambaye anaonekana ana hamu sana na yeye kuhusu kuhangaika kutafuta gari kama huna sasa hapo inategemea uchumi na class ya mwanamke
 
Sasa hata tukikwambia namna ya kumtoa out ukifika huko utamwambia Nini?
 
Back
Top Bottom