Namna hii? Acha tu tusafiri na wake zetu

Namna hii? Acha tu tusafiri na wake zetu

Ila kusema ukweli sisi wanaume kabla ya kupewa mzigo hua tunakua wavumilivu sana yaani tunakua wapolee kama sio sisi ila tukisha kula mzigo sasa ndio rangi zetu zinaanza kuonekana yaani ni kuwasomesha namba kimya kimya.

Maendeleo hayana chama

Ukishakula unarudi kwene value yako gafla! Akati ulkua unanyenyekea kama haus boi
 
Nimeshindwa labda nipe summary

Umekutana na mdada, unataka kumla usepe. Na yeye anataka kukusogezea shida zake upambane nazo kisha asepe. Unapambana na shida ukitegemea akikupa unasepa. Ila shida zake zinakuzidi hujapewa, unalazimika kusepa. Na hapo?
 
Umekutakana na mdada, unataka kumla usepe. Na yeye anataka kukusogezea shida zake upambane nazo kisha asepe. Unapambana na shida ukitegemea akikupa unasepa. Ila shida zake zinakuzidi hujapewa, unalazimika kusepa. Na hapo?
Aaah kumbe unapesa bandia naww unauziwa chain ya bandia......Basi ngoma droo
 
kwa mwandiko na mpangilio wako wa hoja ninahofu hata kama huyo anaye..kama yupo alipewa kwa mtindo ule wa kijijini.Mkuu huwezi kupanga maneno ndio maana hata huyo demu alikulia tu vitu vyako.
 
Sitoi hata hizo umeita basic needs. Na nnakula siku ya kwanza itakuwa alikuona fala
 
Back
Top Bottom