mr yamoto
JF-Expert Member
- Oct 2, 2016
- 923
- 1,395
- Thread starter
- #41
Pole madamHizi mambo nilishatapeliwa Milioni 3 Amazon, nilikua kila nikifikiria hela yangu nalia sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole madamHizi mambo nilishatapeliwa Milioni 3 Amazon, nilikua kila nikifikiria hela yangu nalia sana.
Ndugu neno wajinga sio sahihiPole sana ndugu.
Ulivamia biashara ya ujanja ujanja, ila wajinga hawaishi, bado wanaendelea kulizwa.
kwani ni Qnet ni sawa na hao forever living?Mie nimekoswa koswa na Forever living, Alliance na Qnet, too bad jamaa nilipo wachomolea hawa ongei na Mimi tena.
SangaweJr
HahahahahahahahahahahahahahahahahKuna mzee mmoja aliuziwa wale sungura unaambiwa kilo ni elfu 9-12, kafuga kama sungura 100 hivi Siku anawatafuta wanamwambia tushafungaga biashara,
Wajinga= Watu wasiojua jambo.
Wale wale hawana tofauti ya kimsingi. QNET, Forever Living, Global alliance nk ni mfumo ule ule.kwani ni Qnet ni sawa na hao forever living?
vijana tunapend kutajirika kwa KITONGA Sana lkniWajinga= Watu wasiojua jambo.
Sasa sijui nitumie neno lipi lingine kuwaeleza watu ambao PASIPO KUJUA wanajikuta wameingia kichwa kichwa kwenye hizo Pyramid scheme business na mwisho wa siku wanakuja kujuta baada ya kulizwa?
Ushauwawa wewe mpaka unauliza hivi. Subiri muda wako coming soon[emoji23]kwani ni Qnet ni sawa na hao forever living?
Bado anayo madumu ya mkojo wa Sungura?pole sana kiongozi kwenye harakati za kutafuta maisha unaweza ukajikuta kwenye Kona ambazo sizo....
ndugu yangu aliingizwa mkenge kwenye zile issue za sungura
Sio vijana. Watu wote wanawaza hivo. Mbona wastaafu wanapigwa sana.
Mkuu pole sana, ila umenichekesha sanaDaah mie najuta kweli nilishawishi jamaa zangu wa karibu mno kujiunga kipindi kile nimefikia level ya umeneja nikajua ntakuwa napokea zaidi ya 2m per month kumbe ni ujinga mwingi!! Basi nikawakurupua ndugu wa karibu kabisa na mmoja aliuza hadi shamba la familia (Huyu kanisamehe juzi tu ila tulikaa miaka bila kusalimiana) na wengine wakauza mifugo yao ili tu nitimize idadi na niliambulia 20k tu mpk leo.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23]Daah mie najuta kweli nilishawishi jamaa zangu wa karibu mno kujiunga kipindi kile nimefikia level ya umeneja nikajua ntakuwa napokea zaidi ya 2m per month kumbe ni ujinga mwingi!! Basi nikawakurupua ndugu wa karibu kabisa na mmoja aliuza hadi shamba la familia (Huyu kanisamehe juzi tu ila tulikaa miaka bila kusalimiana) na wengine wakauza mifugo yao ili tu nitimize idadi na niliambulia 20k tu mpk leo.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hizi mambo nilishatapeliwa Milioni 3 Amazon, nilikua kila nikifikiria hela yangu nalia sana.