Namkubali naibu spika mh Ndugai | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namkubali naibu spika mh Ndugai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 19, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Alitakiwa ndie awe spika bi kiroboto ni kibaraka ashangaa wakuu wa idara wanavyopatikana wanajua wakubwa
     
  2. B

    Baba Jotham Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Haunizidi mimi,huyu jamaa akiwa anaongoza bunge ni burudan tele
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 10,893
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    ndugai kilaza na mwoga kama makinda tofauti mmoja mwanamke mwingine mwanamme
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,336
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Ni vigumu kupata kama mzee Sita lkn Job Ndugai anafaa aise sio siri. Anamwacha kwa mbali sana Bi Kiroboto
     
  5. n

    nketi JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nadhani haya ndo maelezo sahihi.
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,610
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huyu mbona kilaza, muswada umekaa vibaya thats why anatenda haki.
     
  7. m

    mambapeasant New Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,447
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Ndugai ni bora mara mia kuliko bi Kiroboto!! Anazijua kanuni za bunge na ni fairly fair!
    kwa wapinzani compared na huyo bibi mchawi.
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,605
    Likes Received: 6,173
    Trophy Points: 280
    Tatizo letu wabongo tunakuwa impressed kirahisi sana. Nilimsikiliza huyu Ndugai katika mjadala fulani jamaa either hajui some basics of separation of powers au ana kiss azz ya executive it's a shame.

    Ndiye huyu anasifiwa leo au mwingine?

    Watu walivyomshambulia Lusinde mie nikasema anayevuma Lusinde, kumbe kina Ndugai kibao wapo.

    Niambieni ana kipi cha kumu impress mtu anayeangalia mambo kwa jicho critical?
     
  10. R

    Renegade JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,759
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Ni Kilaza sawa lakini anayo maamuzi, katika kila nafasi unayopata kama huna maamuzi hufai, kama unaweza kufanya maamuzi ndiyo maana halisi ya kuwa Kiongozi unayefaa. Lakini usisahau Ndugai ni Magamba , anawakilisha maslahi ya magamba katika bunge na sio maslahi ya nchi .
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,613
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Leo alitakiwa mhe Samweli Sittta awe amekalia hicho kiti. Mama yetu mambo mazito na anaogopa waliomuweka hapo.
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,117
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkuu upo sahihi kabisa, Ndugai anawanyima muda wachangiaji mhimu halafu yeye anajipa muda wa kuchapa stori za kijinga ambazo hazisaidii chochote!
     
  13. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 11,051
    Likes Received: 4,608
    Trophy Points: 280
    Haswaaa, yy ndie angefaa kuwa speaker, huwezi in no way mlimganisha na kale kamama kajaolewa....
     
  14. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nakubaliana na ndugai,wakuu wa idara wengi wao wanapatikana kwa rushwa na kujuana ndio maana halmashauri nyingi utendaji kazi una walakini.
     
  15. J

    JokaKuu Platinum Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 12,729
    Likes Received: 4,948
    Trophy Points: 280
    Kiranga,

    ..umesema kweli.

    ..Ndugai huyu huyu uliyekuwa ukimpigia kelele kwa kulumbana na wabunge wa upinzani ktk kipindi cha TV, leo amekuwa maudilifu na mjuvi wa kupigiwa mfano miongoni mwa Maspika, na Manaibu wao!!

    ..Makinda,Ndugai,na Kashilila[katiba wa bunge] wanaendesha bunge kimizengwe sijapata kuona.
     
  16. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Job amerekebika
     
  17. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 953
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Jamani wanajf wenzangu poleni na mikikimiki ya leo toka bungeni.Nionavyo mimi sina imani kabisa na simuamini kabisa mama yetu spika wa bunge,na ninamuamini sana na ninampenda sana naibu spika anavyoliongoza bunge.Na matunda yake yameonekana kwa hizi siku mbili ambazo huyu mama yetu hakuwepo bungeni.HOngera sana JOB NDUGAI fuata nyayo za Sitta.
     
  18. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,544
    Likes Received: 18,185
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kiranga, japo Ndugai is not the best we have, ila he is 100X better than Makinda.

    Ukiangalia makombora kama ya Deo Filikunjombe aliyoivurumushia serikali, angekuwa Makinda asingekubali, angemwambia thibitisha kisha kaa chini!.

    Mimi ni miongoni mwa niliomuona Ndugai ni dikteta hatari kuliko Makinda, sasa nimeanza kumkubali he is better off than Makinda hundred times!.
     
  19. m

    mtamba Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Wanajamiforam huyu jamaa alibadilika tokea sikuile alifanya mdahalo na Tundu Lissu Dodoma.
     
  20. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kwa kweli bora Job Ndugai,kuliko a.k.a Bi Kiroboto, Ndugai ana busara sana,anajua kumsikiliza mtu,na kumwelewa,tena anajua kubarance hoja.
     
Loading...