Nakwenda Dodoma kuhudhuria mkutano wa NEC

Nakwenda Dodoma kuhudhuria mkutano wa NEC

Hivi wewe ni mwehu? Unawezaje kuingilia kati maongezi ya watu usio wafahamu na kuropoka ujing aujinga bila haya?

Yeye kasema anakuja Dodoma, halfu wee unaleta upumbavu wa kijuha tu. Kama huna la kufanya si unywe sumu ufe?

nmeipenda hiyo mkuu....
 
Viongozi wa CCM waliwaaminisha Watanzania kuwa CCM ina HAZINA YA VIONGOZI WASAFI (Ref Sitta, Kikwete, Mkapa, Kinana, Nape etc)

Kama kweli CCM ina HAZINA YA VIONGOZI mimi nilitegemea CCM ingepata wakati mgumu kumchagua mgombea wao wa Urais kutoka kwenye hazina ya viongozi wake.

Lakini kinachoonekana sasa hivi CCM ina wakati MGUMU kumpata mgombea wao wa kiti cha Urais. Iweje chama chenye hazina ya viongozi ki struggle kumpata mgombea Urais.

Nasikia sasa hivi CCM wanafikiria kumbembeleza Mchungaji Augustine Ramadhani former CJ agombee urais kwa tiketi ya CCM

Sijui akikata itakuwaje kwa CCM, labda watakwenda sasa kwa Mwadhama Kardinali Polycap Pengo!. Stay tuned ndugu Mtanzania

Ni kweli CCM wana hazina kubwa ya viongozi lakini asilimia kubwa ni makapi ndiyo maana wanapata wakati mgumu sana kumpata mtu mwadilifu kwa kuwa waadilifu ni wachache sana ndani ya CCM na hawapendwi na chama hicho.

Ndiyo maana ukifuatilia sana ndani ya chama hicho wanao wika sana na kupendwa sana ni watu wa aina ya Lowassa,Ngereja na wengine wafananao na hao.
 
Ajenda zitakuwa mbili: Kura ya Maoni na Uchaguzi Mkuu 2015. Wana-JF mtakuwa wa kwanza kujua kitakachojiri huko Dodoma. Tarehe ya kikao mtajulishwa muda si mrefu.Nimejiandaa kufuatilia kila hatua na kuwajulisha. Mbaki salama na Dar es Salaam yetu.

CCM ni mipango yenye viwango!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (safarini kwenda Dodoma)

Ninakutakia safari njema usisahau kuniletea kashati ka kijani kwani huu ndio mda wa kipindi cha uchaguzi ni wakati mwafaka wa kupata mgao wa mashati ya kijani,vitambaa vya kijani na kanga za kijani.
 
Nashukuru nimefika salama hapa Dodoma. Nitaanza kesho kuwaonjesha ya Mahakama ya Kadhi.


Mzee Tupatupa
 
Ninakutakia safari njema usisahau kuniletea kashati ka kijani kwani huu ndio mda wa kipindi cha uchaguzi ni wakati mwafaka wa kupata mgao wa mashati ya kijani,vitambaa vya kijani na kanga za kijani.

Yapo Lumumba yanayouzwa ya sampuli mbalimbali. Mwaka huu yanauzwa

Mzee Tupatupa
 
Pole kwa safari Mzee wa Lumumba.........Kila la kheri katika kutuletea za jikoni zikiwa za motomoto, ww ni mmoja kati ya watu ninafuatilia post zako mwanzo mwisho.
 
Suruali nyeusi ishara ya kuwapeleka kweusi wakumbushe kuwa tunakaribia kuwafanya mkaa.
 
Mzee tupa tupa wa Lumumba ulituaga hapa juzi kuwa unaenda Dodoma kwenye mkutano wa ccm na ulituahidi kuwa utakuwa unatupa updates lakini hadi sasa kimya! Kulikoni VUTA-NKUVUTE
 
Last edited by a moderator:
Atatoa wqpi hizo updates ilhali yeye yupo Kinondoni kwenye keyboard? Sana sana atakachoweza ni kuwapa habari zilizoripotiwa kupitia Mlimani TV
 
Atatoa wqpi hizo updates ilhali yeye yupo Kinondoni kwenye keyboard? Sana sana atakachoweza ni kuwapa habari zilizoripotiwa kupitia Mlimani TV

Kinondoni kufanya nini wakati ni kada mkongwe wa ccm Lumumba! Mbona mnambagua mwenzenu! Nahisi akiweka jina lake halisi mtamnyang'anya kadi na kumshughulikia mabwepande!
Cc MUSSA ALLAN
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom