Nakwenda Dodoma kuhudhuria mkutano wa NEC

Nakwenda Dodoma kuhudhuria mkutano wa NEC

kuna kitu nakiamini sana juu ya huyu jamaa ..inapokuja issue ya maccm..zile id za magamba huwa zina haha sana...
hii ni reliable source ingawa habari huwa na zile kimzaamzaa sana..
 
Jina halisi la tupa tupa ni lp?

Sheria za jf haziruhusu kutaja majina. Kuna wakati Pasco aliingia kwenye kumi na nane za-mkuu Molemo. Alikula ban ya maana. paschal mayalla nae alileta thread watu wakasema eti thread imekaa ki-pasco pasco, zilitembea ban za maana kwa kusema eti Pasco na paschal mayalla eti ni mtu mmoja eti anatuzuga na kwamba eti huwa anajichanganya hasa anapotumia ile ID ya verified.
 
Last edited by a moderator:
Mnapenda wanawake nyie! Ndio maana Kesi za ugoni haziishi CHADEMA, LIZABONI ni jina la sehemu fulani.!!!

CHADEMA mnapenda sana habari za ufuska!

na yule alikuwa amekamatwa Igunga wakati wa by election ni chadema? sekondari za kata,hiyo ndo output yake!
 
Tarehe ya kikao bado ni siri. Hadi sasa sina cha kuripoti

Mzee Tupatupa (Dodoma)
 
Kikao siri mpaka leo hamjajua, du basi ccm wenyewe kwa wenyewe hawahaminiani, ila kuna mjumbe mmoja niliongea nae jana usiku yupo huko kwenye vikao vyenu.
 
Sheria za jf haziruhusu kutaja majina. Kuna wakati Pasco aliingia kwenye kumi na nane za-mkuu Molemo. Alikula ban ya maana. paschal mayalla nae alileta thread watu wakasema eti thread imekaa ki-pasco pasco, zilitembea ban za maana kwa kusema eti Pasco na paschal mayalla eti ni mtu mmoja eti anatuzuga na kwamba eti huwa anajichanganya hasa anapotumia ile ID ya verified.
OK. Kumbe bado tuna kazi kubwa
 
Sheria za jf haziruhusu kutaja majina. Kuna wakati Pasco aliingia kwenye kumi na nane za-mkuu Molemo. Alikula ban ya maana. paschal mayalla nae alileta thread watu wakasema eti thread imekaa ki-pasco pasco, zilitembea ban za maana kwa kusema eti Pasco na paschal mayalla eti ni mtu mmoja eti anatuzuga na kwamba eti huwa anajichanganya hasa anapotumia ile ID ya verified.

Mkuu usinikumbushe hiyo siku, nilichezea kibano maana kuna mnoko aliniripoti kwa mods kwamba nimetaja jina weweeee!! Ila huyu tupatupa huwa anatishia uhai Wa maccm humu ni hatareeeee! Na huwa hayambishii maana huwa anayapa za uso ile mbaya!! Mchepuko wangu FaizaFoxy huwa unanywea kabisa!!
 
Last edited by a moderator:
Nyingi zinakuwa disable kasoro lizabon/msalan na simiyu yetu! Nataman nimfaham physical huyu raia
kuna kitu nakiamini sana juu ya huyu jamaa ..inapokuja issue ya maccm..zile id za magamba huwa zina haha sana...
hii ni reliable source ingawa habari huwa na zile kimzaamzaa sana..
 
Mkuu usinikumbushe hiyo siku, nilichezea kibano maana kuna mnoko aliniripoti kwa mods kwamba nimetaja jina weweeee!! Ila huyu tupatupa huwa anatishia uhai Wa maccm humu ni hatareeeee! Na huwa hayambishii maana huwa anayapa za uso ile mbaya!! Mchepuko wangu FaizaFoxy huwa unanywea kabisa!!
Teh teh..ile thread nilivyoiona tu nilikaa mbali nayo...
 
Back
Top Bottom