Nakwenda Dodoma kuhudhuria mkutano wa NEC

Nakwenda Dodoma kuhudhuria mkutano wa NEC

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Ajenda zitakuwa mbili: Kura ya Maoni na Uchaguzi Mkuu 2015. Wana-JF mtakuwa wa kwanza kujua kitakachojiri huko Dodoma. Tarehe ya kikao mtajulishwa muda si mrefu.Nimejiandaa kufuatilia kila hatua na kuwajulisha. Mbaki salama na Dar es Salaam yetu.

CCM ni mipango yenye viwango!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (safarini kwenda Dodoma)
 
Tunaweza kuonana Dodoma Hotel jioni ya leo kiongozi? Mimi pia niko Dodoma wiki moja sasa. Naomba uni pm tupange namna tutakutana.

Karibu sana.
 
Tehetehetehetehe! Mzee tupa tupa ulishasema kuwa umehama chama. Sasa unaenda kufanya nini huko Dodoma?
 
huna moral authority ya kuandika ulichoandika ewe mropokaji mleta mada
 
Ajenda zitakuwa mbili: Kura ya Maoni na Uchaguzi Mkuu 2015. Wana-JF mtakuwa wa kwanza kujua kitakachojiri huko Dodoma. Tarehe ya kikao mtajulishwa muda si mrefu.Nimejiandaa kufuatilia kila hatua na kuwajulisha. Mbaki salama na Dar es Salaam yetu.

CCM ni mipango yenye viwango!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (safarini kwenda Dodoma)
mimi na petro mselewa tutakuwepo
 
Tunaweza kuonana Dodoma Hotel jioni ya leo kiongozi? Mimi pia niko Dodoma wiki moja sasa. Naomba uni pm tupange namna tutakutana.

Karibu sana.
Twhetehetehetehe, hayupo Dodoma huyo. Yupo Kinondoni kwenye keyboard
 
Yule kijana aliyepewa barua na Kinana atahudhuria au kasusa kwa sababu mbio za Urais kwishney?
 
Yeye aliesema analekea Dodoma kaka kimya, wengine mnawapayuka tu, mara hayupo Dom yupo Kinondonin, wewe umekua msemaji wake? Mtu kaaga kabisa halafu wewe unakataaa??? Akili matope??
 
Hivi wewe ni mwehu? Unawezaje kuingilia kati maongezi ya watu usio wafahamu na kuropoka ujing aujinga bila haya?

Yeye kasema anakuja Dodoma, halfu wee unaleta upumbavu wa kijuha tu. Kama huna la kufanya si unywe sumu ufe?


Twhetehetehetehe, hayupo Dodoma huyo. Yupo Kinondoni kwenye keyboard
 
Yeye aliesema analekea Dodoma kaka kimya, wengine mnawapayuka tu, mara hayupo Dom yupo Kinondonin, wewe umekua msemaji wake? Mtu kaaga kabisa halafu wewe unakataaa??? Akili matope??
Na,fahamu vema yena mpaka nyumba anayokaa. Nipo Dar kwa sasa na najua majukumu yake ya kila siku. PM hatusumbui
 
Hivi wewe ni mwehu? Unawezaje kuingilia kati maongezi ya watu usio wafahamu na kuropoka ujing aujinga bila haya?

Yeye kasema anakuja Dodoma, halfu wee unaleta upumbavu wa kijuha tu. Kama huna la kufanya si unywe sumu ufe?
mkuu, kwa hiyo unataka tu tuamini ujinga wa PM hata kama anasema uongo?
 
Viongozi wa CCM waliwaaminisha Watanzania kuwa CCM ina HAZINA YA VIONGOZI WASAFI (Ref Sitta, Kikwete, Mkapa, Kinana, Nape etc)

Kama kweli CCM ina HAZINA YA VIONGOZI mimi nilitegemea CCM ingepata wakati mgumu kumchagua mgombea wao wa Urais kutoka kwenye hazina ya viongozi wake.

Lakini kinachoonekana sasa hivi CCM ina wakati MGUMU kumpata mgombea wao wa kiti cha Urais. Iweje chama chenye hazina ya viongozi ki struggle kumpata mgombea Urais.

Nasikia sasa hivi CCM wanafikiria kumbembeleza Mchungaji Augustine Ramadhani former CJ agombee urais kwa tiketi ya CCM

Sijui akikata itakuwaje kwa CCM, labda watakwenda sasa kwa Mwadhama Kardinali Polycap Pengo!. Stay tuned ndugu Mtanzania
 
Ajenda zitakuwa mbili: Kura ya Maoni na Uchaguzi Mkuu 2015. Wana-JF mtakuwa wa kwanza kujua kitakachojiri huko Dodoma. Tarehe ya kikao mtajulishwa muda si mrefu.Nimejiandaa kufuatilia kila hatua na kuwajulisha. Mbaki salama na Dar es Salaam yetu.

CCM ni mipango yenye viwango!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (safarini kwenda Dodoma)

Tunakutakia safari njema mzee wetu. Mwenyezi Mungu akulinde na hila za wasiokipenda chama kukudhuru. Tunasubiri kwa hamu taarifa zako za uhakika.
 
Back
Top Bottom