Nakupenda sana mume wangu

AMINATA 9

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
2,132
0
inabidi kitanda kiwe na vyuma juu vya yy kuweza kumsaidia wakati wa kusimama.........wat a lovely smile he has index.jpg
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,600
0
mmmmhhh, mi mtanisamehe ila nadhani siwezi kubaki... love ain't that blind
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
206,647
2,000
[h=2][/h]
inabidi kitanda kiwe na vyuma juu vya yy kuweza kumsaidia wakati wa kusimama.........wat a lovely smile he has

wa kusimama tu ndiyo anamsaidia au humsaidia kusimamisha mambo yote............................yanayohitaji kusimamishwa..........
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,227
1,500
Hapa ndo pale unapoangalia tafsiri ya Mapenzi.... Ya kweli na dhati pia... Kwamba kumjali mwenzio no matter what or yupo vipi.... BUT then narudi nyuma na kujiuliza... huyo mwanamke anapokua na huyo mwanaume ambae ni dhahiri hamridhishi... Je ni ruksa kutoka nje na asiwe judged?? Je sababu the guy is made that way kama mkewe anaridhishwa nje atakubali tu na kuridhia.... Kwamba roho yake sio nyama.... Kwamba because he is big basi roho yake nayo ni that Big....

Nikirudi kwenye picha... kuacha kupamba maneno na kuonekana ni wema... Hio hali ni mbaya kwa kweli... Ndio waweza kuta the guy was normal before ndo akaja kua hivo... ofcoz siwezi kumkimbia for sasa hio sio overweight tena ni ugonjwa... swali inakua kua I as a Woman.... Will i be freely allowed by the man nipate mahitaji ya Sex nje?? yaani kazi kweli kweli....
 

AMINATA 9

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
2,132
0
Hapa ndo pale unapoangalia tafsiri ya Mapenzi.... Ya kweli na dhati pia... Kwamba kumjali mwenzio no matter what or yupo vipi.... BUT then narudi nyuma na kujiuliza... huyo mwanamke anapokua na huyo mwanaume ambae ni dhahiri hamridhishi... Je ni ruksa kutoka nje na asiwe judged?? Je sababu the guy is made that way kama mkewe anaridhishwa nje atakubali tu na kuridhia.... Kwamba roho yake sio nyama.... Kwamba because he is big basi roho yake nayo ni that Big....

Nikirudi kwenye picha... kuacha kupamba maneno na kuonekana ni wema... Hio hali ni mbaya kwa kweli... Ndio waweza kuta the guy was normal before ndo akaja kua hivo... ofcoz siwezi kumkimbia for sasa hio sio overweight tena ni ugonjwa... swali inakua kua I as a Woman.... Will i be freely allowed by the man nipate mahitaji ya Sex nje?? yaani kazi kweli kweli....

umenena vema ...........me love u sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom