Nakuja mwona mtoto na ntalala hapo

Nakuja mwona mtoto na ntalala hapo

Ilitakiwa mchana ukodi vijana kama wanne hivi akijitia kulala waje wamsulubu atoke ndani uchi shwain zake, ila kwakua ni baba mtoto wasimuumize, wampige hata makwenzi 20 na mateke 7 vingemtosha kwa usiku huu
 
Layota, vp kafika???? Kama bado, akifika tu, we endelea kuchat na .ss. Akikuona busy atanywea
 
Latoya pole sana, hakuna masika isiyo na mbu. Yana mwisho.

Asante rafiki.wajua hawa watu wamesahau thread niliyoleta.kauli alonitolea siku ile iliniuma hadi ndani ya moyo.imenichukua muda kusahau maumivu ila ile kauli yake kila wakati naisikia kama mwangwi masikioni mwangu hadi leo.
 
Ndio maana tunasema, KAMWE USIOE MWANAMKE MWENYE MTOTO sababu ya vitu kama hivi, na ukweli ni kwamba hapa umedai unajipanga kumjibu, ila akija utakuwa mpole na kei utampa. Ndo ilivyo, sio wewe tu mleta uzi.
Hivyo wee mpokee tu mzazi mwenzio na mwambie vitu vya kuja navyo!
 
Layota, vp kafika???? Kama bado, akifika tu, we endelea kuchat na .ss. Akikuona busy atanywea

Hajafika,kapiga kakuta nimembloc,akanitumia sms yuko kwenye jam,afu eti ananituhumu kwann nimembloc,kama niko na kijamaa nikiambie kiondoke kabla hajaja.hapa najichekea tu,kama movie vile.
 
Fanya yote unayoyajua ila usimpandishie, usimtukane, usimjibu vibaya, huwezi kujua ametoka huko na roho gani, amedhamiria nini na kasikia nini kuhusu wewe
 
siku ile tulikuomba uweke picha yako ukagoma....ebu tufanyie hisani weka picha yako tafadhali
 
Hahahah
Haijalishi ila kwa maneno alonotolea siku ile niliapa,kamwe sintompa nafasi maishani mwangu.na hata mtoto nilitaka asimwone forever ila nikaona haina haja ni mwanae.na furaha ya mwanangu yaja kwanza kuliko chochote.That's y nikabadil msimamo kuwa,ok ntamruhusu kumwona mtoto,ila access na mimi ndo basi tena.
Chizi nilishamshusha milembe that day,kwani chiz huwa haponi,kajisemea jide.
Vumilia tu Mkuu.....
Sikuzote mihusema ukubwa sio namba, ukubwani uwezo wa kuoambana na kupishana na changamoto nene na nyembamba.
Kwani umefikisha lite ya ngapi?
 
Mkuu kama ulishaamua kuachana naye ni vyema ujipange na hata hapo kwako asilale maana hiyo scene unayoiogopa ndiyo inaweza mfanya asirudie kukuendesha .
 
Vumilia tu Mkuu.....
Sikuzote mihusema ukubwa sio namba, ukubwani uwezo wa kuoambana na kupishana na changamoto nene na nyembamba.
Kwani umefikisha lite ya ngapi?

Ya tatu na ya mwisho,sinywi zaidi ya hapo,nisijeishia achiwa katoto kengine buree.
 
Ndio maana tunasema, KAMWE USIOE MWANAMKE MWENYE MTOTO sababu ya vitu kama hivi, na ukweli ni kwamba hapa umedai unajipanga kumjibu, ila akija utakuwa mpole na kei utampa. Ndo ilivyo, sio wewe tu mleta uzi.
Hivyo wee mpokee tu mzazi mwenzio na mwambie vitu vya kuja navyo!


No simpi nimeamua ntalala sebuleni,ntakesha nawatch movies tu
 
Hasira hasara, be calm simamia msimamo wako, kama hutampa vitu amua hivyo na funga mazingira ya kufanya hivyo.
 
Ila huyo jamaa yako anakufahamu vilivyo, labda Ndio maana anasita kukuweka ndani, akikumega leo utakuwa umempa sababu nyingine ya kusita kukuweka ndani
 
Dunia mzunguko,for sure i never expected this from this guy.
Niliwahi leta thread hapa kuwa mzazi mwenzangu,hanisaidii malezi ya mwanae.The last time nimeenda kwake kwa surprise nilikuta anaishi na mwanamke.alinitolea maneno mabaya sana ya kuniumiza moyo.

Nilibadili no ya simu na kuwa busy na kazi yangu nikimlea baby boy wangu alone.sikuwahi mtafuta kwa namna yoyote,sielewi kapata wapi no yangu,ila nahisi ameipata kwa workmate wangu ambaye ni friend wake.

Mlinipa moyo na wengine kunitolea kauli za kuumiza sana,bt niseme tu zilinijenga na kunifanya kuwa jasiri kumwacha aishi maisha yake.

Leo niko kazini napokea call kwenye no ngeni,akajitambulisha,then akanambia,nakuja mwona mwanangu na ntalala hapo.

Nilimkataza,akanambia sio ombi anakuja ,na kama kuna kitu nahitaji niseme anunue on the way.then kakata simu.
I was like eish is he crazy?ok sitamnyima kumwona mwanae,bt kulala kwangu,like you own the place,hell no.

Hapa nipo napiga lite ili nipate confidence ya kumkabili.kwa maneno makali alonitolea that day niliyomkuta na mwanamke niliapa kutomsamehe.
Naishi na dada wa kazi na mama mdogo kaja nitembelea so naogopa kucause scene.

Wadau nipeni pointers,nasolve vipi hii ishu.
Kweli nimeamini mtalaka hatongozwi, BTW kuwa mpole mkaribishe mtandikie alale na kwa kuwa unae mamako mdogo mwambie huyo ni babake mtoto, alafu we lala na mamdogo asubuhi ataona aibu ataondoka bila rabsha.
 
Back
Top Bottom