Nakuja mwona mtoto na ntalala hapo

Nakuja mwona mtoto na ntalala hapo

HAPANA, MWAMBIE UKIJANAITA POLISI, FINAL, USIMUENDEKEZE

Nilimwambia asikanyage ntamchukulia sheria,akasema hata nikiita jeshi,lazima aje.
So ishu nadeal naye vip,manake naona anataka nigeuzia kibao.
 
Kwani anatoka mbali sana hadi alale kwako? Jirani na kwako hamna Nyumba ya kulala wageni? Lengo la jamaa kulala kwako unalijua? Yote kwa yote watu ambao ni wazazi huwa ni vigumu sana kukataliana huduma za unyumba! Take it from me, jamaa lazima akugegede tu leo labda kama siyo mwanaume wa ukweli.
 
Nilimwambia asikanyage ntamchukulia sheria,akasema hata nikiita jeshi,lazima aje.
So ishu nadeal naye vip,manake naona anataka nigeuzia kibao.
HIVYO NI VITISHO, UBABE WA KIPUUZI. MAKE ADVANCE REPORTING TO THE POLICE KUWA KUNA MTU ANATAKA KUJA KUNIFANYIA FUJO, (CRIMINAL TRESS PASS), THEN AKIJA WAITE KUWAKUMBUSHIA. USIMUENDEKEZE UNLESS YOU ARE STILL INTERESTED IN HIM.
 
Hukuwa na haja ya kupiga lite hyo ulitakiwa umpe makavuuu! Na kama umemove on huna haja ya kumkumbushia yaliyopita, mwache aje amuone mtot kwa kulala akatafute!

Siwezi kwan mama mdogo yupo,afu mbele yake anajidaigi mstaarabu kweli.
That's y nimepiga lite 2 nipate confidence.
 
Akija amwangalie mtoto asepe, akitaka kung'ang'ania kulala mwitie polisi kwakua kufanya hivyo ni kuingia kwa jinai.
 
Thanx,ila
HIVYO NI VITISHO, UBABE WA KIPUUZI. MAKE ADVANCE REPORTING TO THE POLICE KUWA KUNA MTU ANATAKA KUJA KUNIFANYIA FUJO, (CRIMINAL TRESS PASS), THEN AKIJA WAITE KUWAKUMBUSHIA. USIMUENDEKEZE UNLESS YOU ARE STILL INTERESTED IN HIM.

Thanks,ila si nahitaj kwenda kituon,afu giza lishaingia.naagaje kwa maza kwa mfano.
 
Really?
No hata bedroom kwangu haingii.
Latoya, I am a man. Naomba uniamini tu kiduchu hata kama hatufahamiani ukimfungulia mlango wa sebuleni nakuhakikishia na wa chupi utamfungulia.

Kama anataka kumwona mwanaye sidhani kama upo mkoa ambao hauna hotel. Mkutane kwenye hotel tena nzuri tu yenye ukimya..mkae restaurant mle chakula cha jioni, aondoke kwenda kwake uondoke kwenda kwako.

This is my final advice, kutoka kwenye maandishi yako, bado huna chuki ya kutosha kwa huyo mwanaume, hutaweza kumzuia wewe! na kwa kuwa umesema hutaki ku create scene please please and please take my advice.

Naelewa ni baba wa mwanao, ila wakati mwingine ataacha kukuchezea akiona msimamo wako..usimkaribishe ndani kwako.

Ungekua a bit stronger ningekushauri hata huyo mtoto asimuone...kwani nini, kumwaga mbegu tu hakumtoshi kuvamia kwako. He was supposed to be the father to the unborn king hadi alipozaliwa ila na matusi umepata. Unadhani huko moyoni mwake leo kakutana na Yesu akakukumbuka?

let me tell you ninachodhani...kakosa pa kulala (kama mpo mikoa tofauti), ana nyege leo, au ni mario tu ulishamzoesha kumlea...one of these must be true.

Dah basi tu unhekuwa dada yangu ningekuchapa viboko kama ungemkaribisha kwako.
 
Mmh uyo mwanamke wake kamzingua uko ndo anakukumbuka alikua wap siku zote mwaya usikubal alafu anajifanya mbabe sana et sio ombi yan mijitu mingne inatia hasira saiz ndo anakumbuka ana mtoto akija amuone mtoto asepe wala uckubal mazoea nae
 
You still love the guy, trust me, bado una hisia naye kali tu na yeye anajua ndio maana kasema anakuja kulala hapo kwa kujiamini kabisa, anajua anachokifanya.
 
Latoya, I am a man. Naomba uniamini tu kiduchu hata kama hatufahamiani ukimfungulia mlango wa sebuleni nakuhakikishia na wa chupi utamfungulia.

Kama anataka kumwona mwanaye sidhani kama upo mkoa ambao hauna hotel. Mkutane kwenye hotel tena nzuri tu yenye ukimya..mkae restaurant mle chakula cha jioni, aondoke kwenda kwake uondoke kwenda kwako.

This is my final advice, kutoka kwenye maandishi yako, bado huna chuki ya kutosha kwa huyo mwanaume, hutaweza kumzuia wewe! na kwa kuwa umesema hutaki ku create scene please please and please take my advice.

Naelewa ni baba wa mwanao, ila wakati mwingine ataacha kukuchezea akiona msimamo wako..usimkaribishe ndani kwako.

Ungekua a bit stronger ningekushauri hata huyo mtoto asimuone...kwani nini, kumwaga mbegu tu hakumtoshi kuvamia kwako. He was supposed to be the father to the unborn king hadi alipozaliwa ila na matusi umepata. Unadhani huko moyoni mwake leo kakutana na Yesu akakukumbuka?

let me tell you ninachodhani...kakosa pa kulala (kama mpo mikoa tofauti), ana nyege leo, au ni mario tu ulishamzoesha kumlea...one of these must be true.

Dah basi tu unhekuwa dada yangu ningekuchapa viboko kama ungemkaribisha kwako.

Hapo umenena sasa
Tuko mkoa mmoja,ngonja nifanyie kazi ushauri wako.
Tatizo mama yangu mdogo yuko na hajui hii,situation,si wajua wazaz walivyo na sikuwah washirikisha kuwa jamaa halei mwanae,nilikuwa namtunzia heshima.so leo nikifanya scene itakuwa kama igizo kwao.
Barikiwa sana.
 
Kwani anatoka mbali sana hadi alale kwako? Jirani na kwako hamna Nyumba ya kulala wageni? Lengo la jamaa kulala kwako unalijua? Yote kwa yote watu ambao ni wazazi huwa ni vigumu sana kukataliana huduma za unyumba! Take it from me, jamaa lazima akugegede tu leo labda kama siyo mwanaume wa ukweli.
kugegedwa lazma na anaonyesha kammis kwel kwel
 
Hapo umenena sasa
Tuko mkoa mmoja,ngonja nifanyie kazi ushauri wako.
Tatizo mama yangu mdogo yuko na hajui hii,situation,si wajua wazaz walivyo na sikuwah washirikisha kuwa jamaa halei mwanae,nilikuwa namtunzia heshima.so leo nikifanya scene itakuwa kama igizo kwao.
Barikiwa sana.
Kwa majibu haya wewe bado unampenda ila tu una hasira, I can read your mind huyo bado ni mpenzi wako ila iko blurred tu for awhile.

Msamehe uendelee kula dyudyu yako, Achana na hasira hizo
 
My dear dunia ilivyo saizi usirudie matapishi ukiamua kuacha acha anaweza kuja kumbe keshaathirika, cha msingi ugomvi wenu usimuhusishe mtoto wee mkaribishe vzuri hata chakula mpe akitaka kulala mwanbie kuna mwenzake anayelipa kodi na bili za umeme kwa jibu hilo sidhani kama ataendelea kungangania
 
Lala na ma mdogo na dada wa kazi ye alale sebileni au peke yake .....hana aibu anataka alale duh kweli ni kama kwake...kazi kwako...mtoto ana haki ya kumuona mwache tu ila kufika kwako sio lazima
 
Back
Top Bottom