Nakuja mwona mtoto na ntalala hapo

Nakuja mwona mtoto na ntalala hapo

pole sana dada nakushauri akija usidhubutu kuufungua huo mlango mwache apige mikelele hapo nje mwishowe ataondoka na kama ataingia na mlango hakikisha nawew unaondoka na jino lake la sebuleni ili akukumbuke vizur
 
No simpi nimeamua ntalala sebuleni,ntakesha nawatch movies tu
Kama umekusidia kutompa basi fanya juu chini asilale kwako, kama unaishi wewe na mwanao kisha usiku kalala na mzazi mwenzio anataka kuongea nawe, utakataa??
Wanawake nyie mko laini sana kwa waume zenu wa zamani.
Cha msingi asije hapo!
 
Huwa iko hivi, kama jamaa ataahirisha kuja bado atamaindiwa kwa nini hakuja, mapenzi yakiwa ns visavisa yana raha nyie acheni.
 
  • Thanks
Reactions: Dyf
Ww umeshaonesha hutaruka hapo kiuhalisia mzazi mwenzio unampenda na kama ata kazia kidogo tu basi atakulala niliwah jiapiza sitao single mother hayo ndo matatizo sasa baba wa mtoto anajiamini tu kudai anakuja kumwona mwanae na atalala bila kujiuliza huyo ex gal wake ana boyfriend au lah
 
Latoya, pole sana. Nadhani hasira hazitakusaidia. Muonyeshe kuwa you've moved on kwa vitendo, kuwa cool na mjibu tofauti na alivyotegemea. Ukimnywea pombe utaongea na kufanya usiyopenda, na Hiyo ni ishara kuwa you still have feelings for the dude.

Pia, kufanya mambo yawe rahisi kwako, ukiwa na mzazi wa namna hiyo usipende kukutana nae kwako, huwa watu wanakutana sehemu neutral, wanapata lunch/dinner then kila mtu anaenda kivyake. Kumkaribisha kwako ni hatari kwako, he should be a stranger saivi.

Kwani tangu muachane hujapata mwingine wa kuhuisha nafsi?
 
wanaume huwa tunasahau kwa uraisi mistakes au maumiv tulowasababishia wanawake
 
Latoya, pole sana. Nadhani hasira hazitakusaidia. Muonyeshe kuwa you've moved on kwa vitendo, kuwa cool na mjibu tofauti na alivyotegemea. Ukimnywea pombe utaongea na kufanya usiyopenda, na Hiyo ni ishara kuwa you still have feelings for the dude.

Pia, kufanya mambo yawe rahisi kwako, ukiwa na mzazi wa namna hiyo usipende kukutana nae kwako, huwa watu wanakutana sehemu neutral, wanapata lunch/dinner then kila mtu anaenda kivyake. Kumkaribisha kwako ni hatari kwako, he should be a stranger saivi.

Kwani tangu muachane hujapata mwingine wa kuhuisha nafsi?

Nanyonyesha so mapenzi nimeyaweka pending kwanza.na sijamkaribisha anafos kuja kwakuwa anapajua.
 
Usijirahisishe dada. Amuone mtoto atimue au ikibidi umpelekee mtoto sehemu nyingine akamuone huko. Weka msimamo wako kuonyesha kuwa huhitaji drama zake tena. Lakini kama unampenda bado ni uamuzi wako. Make sure he is a keeper not a sport fisher!
Kama ni mimi halali hapo hata kama bado nampenda!
 
wanaume huwa tunasahau kwa uraisi mistakes au maumiv tulowasababishia wanawake

Kabisa yani,kwani ananitumia meseji kama mie ndo nilikuwa mkosaji.inshort ananipa lawama.ila sirudi nyuma hata iweje.
 
Latoya, pole sana. Nadhani hasira hazitakusaidia. Muonyeshe kuwa you've moved on kwa vitendo, kuwa cool na mjibu tofauti na alivyotegemea. Ukimnywea pombe utaongea na kufanya usiyopenda, na Hiyo ni ishara kuwa you still have feelings for the dude.

Pia, kufanya mambo yawe rahisi kwako, ukiwa na mzazi wa namna hiyo usipende kukutana nae kwako, huwa watu wanakutana sehemu neutral, wanapata lunch/dinner then kila mtu anaenda kivyake. Kumkaribisha kwako ni hatari kwako, he should be a stranger saivi.

Kwani tangu muachane hujapata mwingine wa kuhuisha nafsi?
Kuhuisha nafsi lol... nimecheka balaa.
 
Latoya I wish ningekudonetia Hutu tu - genes twa kinyaki kidogo. Huyo bwana usipokuwa na msimamo hutokuja ukae kwenye mahusiano na mwanaume mwingine yeyote. Kwa huo ubabe mbinuko wake atakuchezesha segere anavyotaka.
.Kwanza usimruhusu kuja nyumbani kwako, akitaka kumuona mwanae mkutane nje huko.
.Na mkubaliane kabisa muda maalum wa kumuona mwanae, sio saa 5 usiku ndo anajifanya kuja kumuona mtoto, hakuna hata kumfungulia mlango, akwendreee.
.Mpe na picha za mtoto za kutosha, akimmiss kama ni usiku sana atamwangalia kwenye picha.
. Na kama anakupigia simu kwa ajili ya mtoto, apige simu muda mzuri sio saa 5 usiku mtoto mwenyewe kashalala. Hata kama hutokuwa na mahusiano mengine, please usimruhusu huyo baby daddy wako akutawale.
 
  • Thanks
Reactions: nao
No simpi nimeamua ntalala sebuleni,ntakesha nawatch movies tu
Hizo ni hadithi za kufikirika. Akishaingia ndani atakukula na atasepa. Utaachiwa maumivu zaidi ya yale ya mwanzoni. Utarudi tena hapa unagalagala na machozi. Umeshafanywa single mother na mtoto mmoja..anakuja tena kukufanya single mother kwa watoto wawili.
mi nakuambia..kuwa mgumu..kuwa na msimamo..na hapo ndio utajua amerudi kwa nia gani. Kama ni kwaajili ya mtoto tu basi wekeni utaratibu wa yeye kumuona mtoto na pia kutoa matumizi. Na kama amekuja kuendeleza mahusiano basi well n good..atangaze ndoa na usimpe K mpaka honeymoon.
 
Nanyonyesha so mapenzi nimeyaweka pending kwanza.na sijamkaribisha anafos kuja kwakuwa anapajua.
Unaweza kumpa nafasi nyingine, only if he bears with your conditions. Siku zote naamini malezi ya wazazi wote ni mibaraka kwa watoto. Kama anarudi, anaomba msamaha, give him another chance.

Tatizo ni moja tu, unaweza kumsamehe na kumpa nafasi hapo hapo. He'll destroy you, msikilize, kama amekuja kwa wema na anahitaji kuwa baba aende kwenu akafuate protocol zote.

Huwezi jua, labda anajutia dhambi zake.
 
Back
Top Bottom