Nakuja mwona mtoto na ntalala hapo

Nakuja mwona mtoto na ntalala hapo

Latoya ananifurahisha kwanza mzazi mwenzie anaonekana yuko njema zaidi yake na anamuogopa sana na mbele ya jamaa latoya hana Sauti kabisa
 
Kuingilia mahusiano ya watu ni kosa kubwa kwani walikokutana unakua haupafaham na wakirudiana aibu kwako wewe mkereketwa wa mapenzi ya watu
 
Mwandiko wako una kila rangi inayo kukwatua kila umuaonapo huyo mzazi mwenzio aiseeee...
Kwa uzoefu wangu wa ubazazi nachelea kusema kwamba huyo mzazi mwenzio bado unampenda sana na wala hau hemi kila umuonapo mtima wako huku pasuka[emoji1]
Ebu ngoja nijinyamazie mei maana naogopa kusema kwamba tutarajie uzi wa mwisho kwamba (ULIUMIZWA NA MZAZI MWENZIO, NASASA UMEAMUA KURUDIANA NAE)[emoji12]
 
The man knowz ur weaknes chamsingi uwe makini ni mzazi mwenzako ila heshima ndo inatafsiri hayo piaa mwanao anakuhitaji sana kuliko hizo vurugu kwanza jamaa kifkra bado ubaba hajauvaa sasa kazi kwako
 
Hapo umenena sasa
Tuko mkoa mmoja,ngonja nifanyie kazi ushauri wako.
Tatizo mama yangu mdogo yuko na hajui hii,situation,si wajua wazaz walivyo na sikuwah washirikisha kuwa jamaa halei mwanae,nilikuwa namtunzia heshima.so leo nikifanya scene itakuwa kama igizo kwao.
Barikiwa sana.
Kumbe unampenda sasa. MTU usompenda umlindie heshima??? Kwa lipi hasa?????
Tena wazazi ungewambia zamani, angekusaidia kuendesha hilo timbwili.
Kweli, natamani nije hapo nivamie hyo issue kama vle nahucka. Looooh!!!!!!!!
 
mnhhh naona unatafuta sababu tu
mwisho utalala nae
na yeye anajua ndo maana kapiga simu kukupa amri
Yan MTU anaomba ushauri, wakimshauri mazuri et mtoto alale na nan. Kwan ck zote analala na nani???
 
Leo niko kazini napokea call kwenye no ngeni,akajitambulisha,then akanambia,nakuja mwona mwanangu na ntalala hapo.

Hahahaa jamaa ana kauli za kibabe kweli yani...kwa maneno hayo inaonyesha bado anakuweza plus wewe hapo upande wako unapata kilevi ili umkabiri kwa maana ukiwa mzima huna ubavu wa kumkabili

Kuna uwezekano mkubwa jamaa akajilia vyake leo
 
HIVYO NI VITISHO, UBABE WA KIPUUZI. MAKE ADVANCE REPORTING TO THE POLICE KUWA KUNA MTU ANATAKA KUJA KUNIFANYIA FUJO, (CRIMINAL TRESS PASS), THEN AKIJA WAITE KUWAKUMBUSHIA. USIMUENDEKEZE UNLESS YOU ARE STILL INTERESTED IN HIM.
We una leta masihara kweli unaijua "POWER OF LOVE" ok,. una weza usinielewe., ngoja tusubiri marejesho. Ila kwa kukudokeza tu kile kitendo cha kubadilisha no. then kumkwepa huko kote ni kujihami. Je unajua siri ya mtu kujihami?, in short huyo Dada ana mpenda Huyo jamaa na hicho ndicho kinacho mpa kiburi huyo jamaa, la si hivo! angeanzia wapi kwanza?
 
Mwandiko wako una kila rangi inayo kukwatua kila umuaonapo huyo mzazi mwenzio aiseeee...
Kwa uzoefu wangu wa ubazazi nachelea kusema kwamba huyo mzazi mwenzio bado unampenda sana na wala hau hemi kila umuonapo mtima wako huku pasuka[emoji1]
Ebu ngoja nijinyamazie mei maana naogopa kusema kwamba tutarajie uzi wa mwisho kwamba (ULIUMIZWA NA MZAZI MWENZIO, NASASA UMEAMUA KURUDIANA NAE)[emoji12]

Hahahah
Haijalishi ila kwa maneno alonotolea siku ile niliapa,kamwe sintompa nafasi maishani mwangu.na hata mtoto nilitaka asimwone forever ila nikaona haina haja ni mwanae.na furaha ya mwanangu yaja kwanza kuliko chochote.That's y nikabadil msimamo kuwa,ok ntamruhusu kumwona mtoto,ila access na mimi ndo basi tena.
Chizi nilishamshusha milembe that day,kwani chiz huwa haponi,kajisemea jide.
 
Kuna uwezekano mkubwa hiyo lite ikasababisha jamaa akatimiza azma yake.
Pia ktk kusukumana sukumana kuna ile mmoja wao kwa bahati mbaya kumdondokea mtoto na kumvunja viungo,inafikia hata watoto kufa ktk accident za magomvi ya wazazi,nakushauri acha hizo lite unazokunywa nenda home kashauriane na mamdogo wako namna yakumwambia huyo jamaa..we hapo unakunywa lite kwa ajili yakwenda kumpa shit yeye yupo somewhere anakunywa konyagi changanya na serengeti ili kupata ujasiri wakukuomba mashine.think positive.
 
Naomba urecord sauti kuanzia atapoingia hadi atapotoka kisha utuwekee
 
  • Thanks
Reactions: nao
Back
Top Bottom